Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คลับมีชื่อใหม่ วู้ๆๆๆ

Comment

• เข้าคลับนี้ด้วยอีกคน ตอนนี้กำลังลอง a6 อยู่เลยครับ อิอิ

Comment

• ช่วยทีครับ โน๊ตบุคผมลงโปรแกรมดูหนังแล้วปรับตรงoutputเป็นevr custom pres แล้วเครื่องจะค้าง
        windows 7 32 bit
        Last edited by otakuse7en; 6 Sep 2011, 17:18:31.

Comment

• วินโดวส์อะไรครับ

Comment

• ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ
            ผมใช้ ati mobility fireGL V5600 อยากใช้ driverใหม่ๆกะเค้าบ้างได้มั้ยครับ

Comment

• windows 7 32 bit

Comment

• ได้ลง Codec อื่น นอกเหนือจาก K-lite ไปรึเปล่า

Comment

• ท่านวี สุดยอด

Comment

• ATI Mobility Radeon HD 5650
                    ต้องใช้ Driver ตัวไหนครับ

Comment

• Originally posted by siridat View Post
                      ATI Mobility Radeon HD 5650
                      ต้องใช้ Driver ตัวไหนครับ
                      ลง 11.8 all in one จบคับ ^O^ ลิงค์อยู่ที่หน้าแรกคับ

Comment

• ใช้จนเหลือ 20% กว่า ชาร์จใหม่ เป็น

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post

ใช้จนเหลือ 20% กว่า ชาร์จใหม่ เป็น
                          ค่า wear level ของผมคอนซื้อมาใหม่ๆ 3% ในวันแรก วันต่อมา 4% ผ่านไปอีก 2 วันเหลือ 1% วันนี้ล่าสุดเหลือ 0 % ผมงงมากเลยอะครับ ใช้ asus 1215B E-350 กั๊บ

Comment

• เปิด CCC ไปที่หน้า Gaming 3D Appilcation แถบ Tesselation เอาติ๊กออกให้หมด แล้วเลื่อนมาซ้ายสุด
                            ทำทั้งแบบ Power-saving และ High-performance ครับ
                            คะแนนจะขึ้นมา ได้สัก 1,700-1,800
                            เล่นเกม DX11 เฟรมเรตก็จะมากขึ้นด้วยครับ
                            เพราะการ์ดไม่ต้องประมวล tesselat
                            จะไปใช้ซีพียูมากขึ้น
                            สัญญาณเน็ตเน่าหน่ะครับ ก็เลยเข้ามาขอบคุณช้าไปหน่อย ขอบคุณคุณ V อีกครั้งครับ

Comment

• ของผมซื้อ z465มาวันแรกก็แถมมาเลย5%ไม่ลดด้วยต้องไปcalibrate batteryเอาถึงค่อยๆลดแต่พอได้เหลือ0.กว่าๆมันขึ้นมา1.94เฉยๆเลยตอนนี้ก็ปล่อยมันไปค่อยไปทำใหม่อีกที่ตอน30รอบชาร์จต่อไป อิอิ

Comment

หลังจากปรับแถบ Tesselation แล้วครับ เลขสวยขึ้นมาอีกหน่อย

Comment

Working...
                                X