Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    เดี๋ยวนี้ถึงขนาดใช้น้ำมันก๊าดหล่อเย็นกันแล้วนะนี่

ใครใช้ PSU SST เป็นอย่างผมป่าวครับ รู้สึกร้อนนะ แตะดูแล้วมันอุ่นจนถึงจะร้อน ลมออกมาก็เหมือนลมหายใจของคนที่เป็นไข้หนัก ผิดปรกติไหมครับ
    อันนี้ไม่รู้ขอรับ....รอ กรูรู้ (หรือเปล่า)มาตอบดีกว่า

แต่ Seasonic ยิ่งแปลกกว่า ถ้าอุณหภูมิไม่ถึง 25 C พัดลมมันจะไม่หมุนครั๊บผ๊ม !!!
    (แรก ๆ เคยนั่งมองมัน ต๊กกระใจเหมือนกันว่า พัดลมตรูเดี้ยงหรือเปล่าฟ๊ะ)...มันหมุนติด ๆ ดับ ๆ ให้ใจ
    ตุ๊ม ๆ ต่อม ๆ ซะเสียวซี๊ด...........ด + จี๊ดจ๊าดเลยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      เดี๋ยวนี้ถึงขนาดใช้น้ำมันก๊าดหล่อเย็นกันแล้วนะนี่

ใครใช้ PSU SST เป็นอย่างผมป่าวครับ รู้สึกร้อนนะ แตะดูแล้วมันอุ่นจนถึงจะร้อน ลมออกมาก็เหมือนลมหายใจของคนที่เป็นไข้หนัก ผิดปรกติไหมครับ
      ง่ะ แต่สีมันก็เหมือนจริงๆ

เรื่องลมร้อนปกติแบบนั้นแหละครับ ข้างในมันแน่ด้วย ลมออกมาอุ่นๆตลอดครับ
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
        ตอนนี้ใช้ WL-500W สภาพเริ่มไปแล้วครับ

เครื่องที่พี่ใช้โหลดบิท นี่ remote เข้ามาได้ไหมครับ
        ผมยังใช้ wl500G v2 อยู่เลย
        ยังลื่นๆ อยู่

Comment

• Originally posted by chinorots View Post
          โอ้วเพิ่งเห็นเลขต่อกันเลยคับท่านหุหุ ผม 0351 สวยงามจริงๆหุหุ แรมก็ corsair หลังแดงเหมือนกันแหมๆ สวยเนอะคับหุหุ(เหมือนชมตัวเองเลย55)
          555 อย่าชมผมเลยครับ ผมเห็นเคสท่านแล้ว มิกล้า...มิกล้า... อิอิ

Comment

• Originally posted by noialb View Post
            ผมยังใช้ wl500G v2 อยู่เลย
            ยังลื่นๆ อยู่

อแดปเตอร์ผม แต็ปไปแล้วรอบหนึ่ง เพิ่งซื้อมาเปลี่ยน แต่มันกลับไม่ฟิตเหมือนเดิมยังไงไม่รู้แฮะ
            หรือจะย้ายไป RT-N16 ดี อิอิ

Comment

• สวัสดีตอนเช้าครับ

Comment

• ดีครับ

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
                  อแดปเตอร์ผม แต็ปไปแล้วรอบหนึ่ง เพิ่งซื้อมาเปลี่ยน แต่มันกลับไม่ฟิตเหมือนเดิมยังไงไม่รู้แฮะ
                  หรือจะย้ายไป RT-N16 ดี อิอิ
                  กำลังเล่งๆอยู่ครับท่าน
                  300 นี้มันจะดู 1080P ลื่นหรือเปล่าหว่า
                  แต่ผ่านแลนคงหายห่วง

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                    อันนี้ไม่รู้ขอรับ....รอ กรูรู้ (หรือเปล่า)มาตอบดีกว่า

แต่ Seasonic ยิ่งแปลกกว่า ถ้าอุณหภูมิไม่ถึง 25 C พัดลมมันจะไม่หมุนครั๊บผ๊ม !!!
                    (แรก ๆ เคยนั่งมองมัน ต๊กกระใจเหมือนกันว่า พัดลมตรูเดี้ยงหรือเปล่าฟ๊ะ)...มันหมุนติด ๆ ดับ ๆ ให้ใจ
                    ตุ๊ม ๆ ต่อม ๆ ซะเสียวซี๊ด...........ด + จี๊ดจ๊าดเลยครับ
                    คนใช้ Seasonic X-Series 750w หน้าตาดีทุกคน Confirm 555

Comment

• Originally posted by veza View Post
                      คนใช้ Seasonic X-Series 750w หน้าตาดีทุกคน Confirm 555
                      ก็ว่ากันไปท่าน
                      แต่เรื่องหน้าตาดีทุกคนน่ะจริงครับ แต่ผมก็ไม่ยอมเป็นรองใครด้วยนะ...555

กระทู้ SS เริ่มมีสาระกันแล้วพี่น้อง ทั้ง PSU /Bit /Rt อุอิ๊...

(ว่าแต่ Link ฝากรูปตรูเดี้ยงไปซะแล้ว)

Comment

• Originally posted by veza View Post
                        ไม่จริงๆ SS ต่างหาก

คอนเฟริม 55+

แต่ทำไมยังโสดอยู่เลยฟร่ะ!!!!

^^

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                          ไม่จริงๆ SS ต่างหาก

คอนเฟริม 55+

แต่ทำไมยังโสดอยู่เลยฟร่ะ!!!!

^^
                          SS ก็ได้อยู่ครับ SS = SilverStone หรือ SS = SeaSonic

Comment

• สวัสดียามไก้สามทุ่มครับ

Comment

• แวะเยี่ยมคลับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

Working...
                                X