Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ไม่ค่อยมีอะไรอัฟเดทเรื่องเคส sst ก็ดรามากันไปพลาง ๆ แล้วกันนะครับ
    ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น 5870 คะแนนใบเดียวกับ cf x2 ครับ ไม่ได้ลากการ์ดนะครับ หาเชือกไม่เจอ อิอิ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ช่วงนี้ไม่ค่อยมีอะไรอัฟเดทเรื่องเคส sst ก็ดรามากันไปพลาง ๆ แล้วกันนะครับ
      ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น 5870 คะแนนใบเดียวกับ cf x2 ครับ ไม่ได้ลากการ์ดนะครับ หาเชือกไม่เจอ อิอิ

แรงจัง แรงมากๆระวังการด์จะวิ่งออกจากเคสนะครับ+55555555

Comment

• ถ้าเปิดห้องทิ้งไว้ก็อาจวิ่งก็ได้นะครับ
        3DMARK 6 เทสแล้วจอลาย เป็นทีอะไรเนี้ย เวอร์ 10.7

Comment

• งานยุ่ง ไม่ได้เข้ามาห้องนี้ตั้งนานแหนะ
          ประมูลบอร์ดใหม่มาได้ แต่เจ้าของไม่ให้ละ บอกว่ารอนาน กำ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
            ถึงกับ สะอึกอะ

ผมเล่น Intel แท้ๆ 4.5 ยังไม่เคยไปเหยียบเลย

T^T

ฝีมือไม่ถึงขั้น
            ผมก็เรื่อยเปี่อยแหละครับ

Originally posted by enter116 View Post
            งานยุ่ง ไม่ได้เข้ามาห้องนี้ตั้งนานแหนะ
            ประมูลบอร์ดใหม่มาได้ แต่เจ้าของไม่ให้ละ บอกว่ารอนาน กำ
            ยังไงเหรอครับ พักนี้ยุ่งเรื่องบ้าน มาเจอปัญหาเรื่อง โทรศัทพ์อีก (ไม่ค่อยได้เข้าเว็บเหมือนกัน)

Comment

• ยามเช้าครั้งแรก..อุอิ๊

Comment

• ^
                ^
                จะโชว์ว่าตื่นเช้างั้นสิ

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
                  ^
                  ^
                  จะโชว์ว่าตื่นเช้างั้นสิ
                  มันตามมาหลอน...555

รูปเคส SS ตัวเล็กน่ะ ได้ถ่ายไว้ป่าววันนี้นะ (ลืมไปเลยนะนั่น)
                  ว่าจะถามเหมือนกัน เอามาลงดิ๊

Comment

• สวัสดีตอนสายๆ ครับ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      มันตามมาหลอน...555

รูปเคส SS ตัวเล็กน่ะ ได้ถ่ายไว้ป่าววันนี้นะ (ลืมไปเลยนะนั่น)
                      ว่าจะถามเหมือนกัน เอามาลงดิ๊
                      ฟอร์แมต เมม หายไปหมดแล้ว กำ

Comment

• ถ้าจะเล่น FT-02
                        สามารถ ใส่ CP05 ได้หรือเปล่าครับ

จริงๆอยากได้ RV-02
                        แต่ชอบใส่HDD แนวขวางมากกว่า

Comment

• Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                            สวยโพดดดดดด

Comment

• มาดูห้องนี้บ่อยๆแล้วมีแต่กิเลส -*-

Comment

• Originally posted by veza View Post
                                มาดูห้องนี้บ่อยๆแล้วมีแต่กิเลส -*-
                                มาดูกิเลสระหว่างกลับบ้าน หลังแยกจากท่านวี 555+

หลังเปิด >_<

Comment

Working...
                                X