Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Diffuser. View Post
    Avatar ก๊าก ก๊าก ชั่วโมงนี้ต้อง Androids ฮ่ะเว๊ย!!!

ยังไง PM มาให้กันบ้างเน๊อ
    ชั่ง Androids ดิ BB แหล่มกว่าเยอะ

มีปัญหากับ Avater เค้าหลอ เด๋วแม่จิ้มตาซะนิ

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
      ชั่ง Androids ดิ BB แหล่มกว่าเยอะ

มีปัญหากับ Avater เค้าหลอ เด๋วแม่จิ้มตาซะนิ
      กล้องก็ใช้ D90 แต่โทรศัพท์ดันใช้ BB เอามือไหน BB ล่ะตะเอง (ระวังเป๋ากล้องหายน๊ะ ฮ่ะเว๊ย !!!)

เดี๋ยวจิ้มตู๊ด...ด แม่นซะ

Comment

• นั่งอ่านนึกว่าเข้ากระทู้ผิด!!!!!!

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
          กล้องก็ใช้ D90 แต่โทรศัพท์ดันใช้ BB เอามือไหน BB ล่ะตะเอง (ระวังเป๋ากล้องหายน๊ะ ฮ่ะเว๊ย !!!)

เดี๋ยวจิ้มตู๊ด...ด แม่นซะ

แล้วใครมันจะบ้าเล่น BB ตอนถ่ายรูปกันตะเอง

กระเป๋ากล้องเค้าก็สะพายอยู่กะตัวเอาเว๊ย !! จะหายได้ไง
          Last edited by hotboyz; 24 Aug 2010, 18:45:59.

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
            นั่งอ่านนึกว่าเข้ากระทู้ผิด!!!!!!
            ไม่ต้องตกใจครับ
            (ความร้าวฉานส่วนบุคคล...แม่นชวนมาฟอร์จูนไม่มา....555) เอาพิซซ่ามาล่อก็ไม่หลวมตัวเว๊ย !!!

สมมุติ (อยู่บน MRT)

สาวแว่น ยื่นอยู่ตรงหน้า กระโปรงคืบกว่าน๊ะ (+สเป็คด้วย)
            แต่กำลังถือ BB มือซ้าย (กำลังค้างคาอยู่) จะเอามือไหนถือกล้องอ๊ะ.... หรือเหวี่ยง BB ทิ้ง ยอมลงทุนถ่ายมุมต่ำ
            (แต่สังหรณ์ จะเป็นอย่างหลังมั๊ง !!!)

...

ไป Zap Station ดีกว่า (โพสมาก ๆ Mod ดุเอา)

Comment

• เอาทั้งกล้อง BB และกล้อยถ่ายรูปเลย 2 แบบ 2 สไตน์

- -"

Comment

• แล้วเบอร์มันไม่ได้อยู่ในซิมการ์ดเหรอครับ หรือขายซิมไปด้วย ผมใช้โนเกียรุ่นใบใม้อยู่เลย เทคโนโลยี่ใหม่เรื่องโทรศัพท์ไม่ได้ติดตามเลย

4.0 บัสแรม 2000 ทำไมมันยากจัง (ฟระ)

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  แล้วเบอร์มันไม่ได้อยู่ในซิมการ์ดเหรอครับ หรือขายซิมไปด้วย ผมใช้โนเกียรุ่นใบใม้อยู่เลย เทคโนโลยี่ใหม่เรื่องโทรศัพท์ไม่ได้ติดตามเลย

4.0 บัสแรม 2000 ทำไมมันยากจัง (ฟระ)
                  ดัน Mem ชื่อไว้ใน Merory น่ะครับ ลืมแบ็คอัพกลับไว้ด้วย

4.0 บัส 2000 ไม่เท่าไรครับ (อ๊ะ !!! มีเกทับอีก....ขี้โม้จิ๊บปุ๊งเลยเรา)
                  แต่ 4.5 กะบัส 2000 up นี่ซะคือปัญหา...อิ๊ อิ๊ (+มีแย้ม ๆ )

Comment

• เบอร์สาวตรึม
                    ลิ้งค์ หน้าแรกเข้าไม่ได้เลยอะ คงแก้ไขอยู่นะมั้ง

Comment

• ถึงกับ สะอึกอะ

ผมเล่น Intel แท้ๆ 4.5 ยังไม่เคยไปเหยียบเลย

T^T

ฝีมือไม่ถึงขั้น

Comment

• แวะมาดูความแรงของท่านประธาน อีกนิดเดียว เอาให้ได้นะครับ

Last edited by y2k1977; 24 Aug 2010, 20:17:25.

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                          แวะมาดูความแรงชองท่านประธาน อีกนิดเดียว เอาให้ได้นะครับ
                          INTEL นี่สั่งได้่เลยนะครับ ท่านกบลาก 5870 ด้วยเปล่าเนี้ย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            INTEL นี่สั่งได้่เลยนะครับ ท่านกบลาก 5870 ด้วยเปล่าเนี้ย
                            ไม่ลากครับ สงสารครับ เต้มเหนี่ยวก็ 4.6 แต่เทสไม่ผ่าน พอแล้วครับตอนนี้วิ่งที่ 2.66 เหมือนเดิมครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                              ไม่ลากครับ สงสารครับ เต้มเหนี่ยวก็ 4.6 แต่เทสไม่ผ่าน พอแล้วครับตอนนี้วิ่งที่ 2.66 เหมือนเดิมครับท่านประธาน
                              บลอดอะไรหรอครับท่าน ของผม

P7P55D อะครับ

ได้ไม่เคยเกิน 4.4 อะครับ ไปต่อไม่ไหว (ไม่มีฝีมือด้วยแหละ)

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                                บลอดอะไรหรอครับท่าน ของผม

P7P55D อะครับ

ได้ไม่เคยเกิน 4.4 อะครับ ไปต่อไม่ไหว (ไม่มีฝีมือด้วยแหละ)
                                MAX III ครับผม บรอด์อย่างเดียวไม่ได้ ต้องกับซิ้งMegahalems ด้วยครับ ใช้กับ V8 แค่ 4.0 ก็ไม่รอดแล้วครับ+55555

Comment

Working...
                                X