Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแดง พึ่งรู้ว่าเว็บเข้าได้แล้ว

555+

^^

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ยังไม่บรรลุเป้าหมาย ขอฟัดกับ AMD ซักตั้งนึงก่อน ท้าทายดีครับ ขอบคุณที่เอาข่าวมาบอกนะครับ
      ได้หรือยังท่านประธาน 4.365 สุ้ๆ อีกนิดเดียว

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
        ได้หรือยังท่านประธาน 4.365 สุ้ๆ อีกนิดเดียว
        หนทางอีกยาวไกลครับ

Comment

• มาสมัครเข้าคลับครับ กำลังได้ TJ07 มา สงสัยทำกันอีกยาววว

Comment

• ไม่ยอม แรงกันจัง

Comment

• อิอิ มาทักทายยามเย็นครับ

โห๊ะ ๆ ท่านประธาน แรงเกินไปมั้ยเนี่ย กิ้งๆ

^^
              Last edited by tong1794; 23 Aug 2010, 17:01:41.

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                หนทางอีกยาวไกลครับ

อ่ะนะ....แวะมาทักทายครับ

Comment

• จำไม่ได้เลย โมซะขาวจั๊ว

Credit:renrenderla

Comment

• ใช้ LL อยู่ แต่มาอยู่ SS ได้ม่ะ ชาว LL เค้าคงไม่อยากคุยกับผม สงสัยเคยไปกวนส้นเท้าพวกเค้าที่เว็บอื่นไว้
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                      มาอยู่ SS ได้ม่ะ
                      มาได้ 24 ชม.เลยครับ จำไม่ได้เหรอครับ ท่านคือสมาชิกคนที่ 67 ของเรา อิอิ

Comment

มาได้ 24 ชม.เลยครับ จำไม่ได้เหรอครับ ท่านคือสมาชิกคนที่ 67 ของเรา อิอิ
                        ง่ะ

แต่ผมคงไม่มีเวลาอัด 1090T แน่ๆเลย แบบว่าช่วงนี้ต้องรีบทำงานที่ค้างตอนช่วงไม่สบาย อิอิ
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                        งดแรงชั่วคราว

Comment

• ห้ามขายพัดลม SS นะเดี๋ยวหมดสิทธิ เอิ้ก เอิ้ก

Comment

• เป็ดผิดอีกงานนี้
                            เบอร์พรรคพวกหายเรียบ (ขายโทรศัพท์ไป) กำจริง เบอร์อยู่ในเครื่องหมดเลยเรา

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                              เป็ดผิดอีกงานนี้
                              เบอร์พรรคพวกหายเรียบ (ขายโทรศัพท์ไป) กำจริง เบอร์อยู่ในเครื่องหมดเลยเรา
                              ก็ไปซื้อคืนกลับมาสิ

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
                                ก็ไปซื้อคืนกลับมาสิ
                                Avatar ก๊าก ก๊าก ชั่วโมงนี้ต้อง Androids ฮ่ะเว๊ย!!!

ยังไง PM มาให้กันบ้างเน๊อ

Comment

Working...
                                X