Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดี เช้า

Comment

• มา ขอ เข้าคลับ คร้าาาาาาาาาาาาาาาบ

Comment

• case silverstone หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างอ่าครับ ผมหาเเทบจะทั่วแล้วยังไม่เจอเลย อยากร่วมก๊วนด้วยคับ ^^

Comment

• มีที่ไหนรับสั่ง RV01 มั่งอ่ะครับ อยากได้น่ะครับ

Comment

• Originally posted by wattaa View Post

มา ขอ เข้าคลับ คร้าาาาาาาาาาาาาาาบ
            พัดลมตัวนี้ไฟสวยจริง ๆ ครับ

Originally posted by ART OF JAZ View Post
            case silverstone หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างอ่าครับ ผมหาเเทบจะทั่วแล้วยังไม่เจอเลย อยากร่วมก๊วนด้วยคับ ^^
            Originally posted by maczeta View Post
            มีที่ไหนรับสั่ง RV01 มั่งอ่ะครับ อยากได้น่ะครับ

ติดต่อเจ้านี้ครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=834786

Comment

• สวัสดียามเช้าครับ

Comment

• มาดุน ครับ

Comment

• d]ไม่ยอมให้ตกครับ

Comment

• 13.02

Comment

• Originally posted by papa nano View Post
                      เริ่มเปิดเทสแล้วครับ ..เหลือใส่ HDD แล้วลง windows จะได้เทสอีกรอบ

สวยดีนะครับ

สายถักที่ไหนหรอ

ทำไม หัวมันไม่สวย ลุ่ยๆ ยังไงไม่รู้

ไม่เหมือน ที่ตาแอ๊วทำเลย

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                        สวยดีนะครับ

สายถักที่ไหนหรอ

ทำไม หัวมันไม่สวย ลุ่ยๆ ยังไงไม่รู้

ไม่เหมือน ที่ตาแอ๊วทำเลย
                        ท่านต้องอำตาแอ๊วเล่นแน่เลย

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          พัดลมตัวนี้ไฟสวยจริง ๆ ครับ

ติดต่อเจ้านี้ครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=834786
                          ขอบคุณมากครับ หาอยู่นานเลย

Comment

• Originally posted by ART OF JAZ View Post
                            ขอบคุณมากครับ หาอยู่นานเลย
                            ได้มาแล้วเอามาโชว์กันนะครับ

Comment

• เหนชุดน้ำแต่ละท่านอยากเปลี่ยนจากลม ไปลงน้ำจริงๆ

Comment

• สวัสดียามเช้าครับผม

^^

Comment

Working...
                                X