Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    ผมยอมรับว่ามึนกับคำถามท่านมากเลยครับ
    จนปัญญาจริง ๆ ครับ ใช้แต่บอร์ด AMD มาตลอด
    ท่านใดใช้ Intel มาช่วยแนะนำหน่อยครับ

จะเปลี่ยนบอร์ดอย่าลืมน้องนะครับ

Comment

• แวะมาเยี่ยมคลับอิอิ

Comment

• อรุณเบิกฟ้า นกกาบินร่อน ออกหากินร่าเริง..แจ่มใส เราเบิกบานรีบมาโดยไว ยิ้มรับวันใหม่ ยิ้มให้แก่กัน

Comment

• สวัสดียามเช้าครับทุก ๆ ท่าน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            สวัสดียามเช้าครับทุก ๆ ท่าน
            ดีครับ ท่านประธาน

^^

Comment

• เศร้าเลย วันนี้น้ำรั่ว ซึมที่ถังพัก ดีน่ะเห็นก่อน
              Attached Files

Comment

• Originally posted by tanaphon99 View Post
                เศร้าเลย วันนี้น้ำรั่ว ซึมที่ถังพัก ดีน่ะเห็นก่อน
                อ้าวท่านตัดสายซะละ ประกันขาดแล้วนะนั่น อิอิ

Comment

• ไม่ได้เขามานานมากมาย อิอิ

เอารูปมาฝาก อิอิ
                  Attached Files

Comment

• Originally posted by panuza View Post
                    ไม่ได้เขามานานมากมาย อิอิ

เอารูปมาฝาก อิอิ
                    มันคือเตารีด
                    อยากดูที่อยู่ในเคส
                    อยากดูผลเทส

Comment

• แอบมาอัพเครื่องให้ท่านประธาน ดูหน่อย หลังจากนอกใจ INTEL หันมาลอง AMD ซักหน่อย +5555

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                        แอบมาอัพเครื่องให้ท่านประธาน ดูหน่อย หลังจากนอกใจ INTEL หันมาลอง AMD ซักหน่อย +5555

กำ เราจะหนี AMD ไป Intel ค้าหนีก่อนเราอีก
                        บอร์ดสวยนะครับ
                        Apollish ใน V8 เสียดายไม่ได้เผยโฉมเลยครับ
                        ไฟส่องเข้ามาเป็น UV แน่เลย ว่าง ๆ ลองหาหลอดแดงมาขับดู (ยุให้เสียตังแล้วมั๊ยละ)
                        ขอบอกว่ามันทั้งสวยทั้งแรงเลยละครับ

Comment

กำ เราจะหนี AMD ไป Intel ค้าหนีก่อนเราอีก
                          บอร์ดสวยนะครับ
                          Apollish ใน V8 เสียดายไม่ได้เผยโฉมเลยครับ
                          ไฟส่องเข้ามาเป็น UV แน่เลย ว่าง ๆ ลองหาหลอดแดงมาขับดู (ยุให้เสียตังแล้วมั๊ยละ)
                          ขอบอกว่ามันทั้งสวยทั้งแรงเลยละครับ
                          ขอบคุณครับท่านประธาน เดี๋ยวรอไปเล่น I7 875 UNLOCK ด้วยกัน+55555

Comment

• แล้วเราก็จะกินมาม่าทุกวัน 55

Comment

• สวยดีครับเคสจตุลเทพ

Comment

• คอมเท่ๆกันหลายท่านเลย อิอิ

Comment

Working...
                                X