Announcement

Collapse
No announcement yet.

รองเท้าหนังดำแบรนดัง Gucci แท้แน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รองเท้าหนังดำแบรนดัง Gucci แท้แน่นอน

1. Gucci Mens Shoes
    Made in Italy
    Size : 40.5
    เหมาะกับเท้า ( 260/265 )

ราคา 1,590 บาท

#Detail : โดยรวมถือว่าดีมากครับ หนังดี ทรงยังดีอยุ่เลยครับ สภาพสวย

---------------------------------------------------------------------------------

2. Gucci
    Made in Italy
    Size : 42.5
    เหมาะกับเท้า 265/270/275

ราคา ขายแล้วครับ

#Detail : โดยรวมถือว่าดี ติดกันลื่นให้แล้ว พื้นมาเต็ม หนังดีเป็นรูปทรงอยู่ครับ ราคาแพงมากครับมือ1

-----* แบรน Gucci เป็นที่รู้จักทั่วโลก รองเท้ามือ1 ก็แพงมากครับ 10,000 + เลยทีเดียว *-----

Line : petzawesome ( @มาตอบไวกว่าครับ )

บริการนัดรับสินค้า
    Btsบางหว้า , โซนบางแค

รูปเพิ่มเติม @Line มาขอได้ครับ
    สินค้าแท้ 100 %
    ประวัติการขายมีครับ
    Attached Files
    Last edited by PetchzWTF; 10 Jul 2019, 18:02:04.
Working...
X