Announcement

Collapse
No announcement yet.

CBR150i 22,222 มือสอง อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] CBR150i 22,222 มือสอง อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ

รถ honda cbr150i ปี2014. สีแดง(รุ่นหัวฉีดไฟตาเดียว)รถวิ่ง . 82,000km ไฟใช้ได้ทุกจุด น้ำมันเครื่องสังเคราะห์100,แบตเตอรี่ เพิ่งเปลี่ยนใหม่. ไม่เคยชนหนักมีแค่ล้มแปะ คัทซี,แกนล้อ,โครง,โช๊ค ของเดิมโรงงานไม่เคยเปลี่ยน ใช้งานได้ปกติไม่มีควันใหล ไม่มีคราบเยิ้ม มีเล่มเขียว พร้อมโอน(ไม่โอนลอยนะครับขอโอนเลย พร้อมไปทำเรื่องที่ขนส่งจตุจักร ด้วยกันเลย )

**รถขายเงินสดเท่านั้น. **

**ไม่ต้องขอดูบัตร ปปช. ครับ ขายเงินสด ไม่รับโอนไม่ต้องจอง ถ้าสนใจจริงๆนัดเจอดูรถก่อนได้ครับ ถูกใจจ่ายเงินกันตรงนั้นเลยครับ แล้วไปโอนชื่อโอนรถกันที่จตุจักรได้เลยครับ ค่าใช้จ่ายส่วนนี้ผู้ขายยินดีช่วยรับผิดชอบครับ**

**ค่าโอน ค่าภาษี ค่าใช้จ่ายต่างๆ ผู้ขายยินดีออกค่าใช้จ่ายให้**

**ทำไมขายถูก ??? ต้องขอบอกก่อนเลยว่ารถไม่มีย้อมแมวครับ ไม่มีประวัติเสีย ไม่เคยทำใครบาดเจ็บหรือเสียชีวิต. แต่ที่ขายเพราะดูแลไม่ไหวค่าใช้จ่ายที่เสียไปไม่เคยได้ใช้เช่น เปลี่ยนแบต,น้ำมันเครื่องมาไม่เคยได้ใช้เลยถึงเวลาก็หมดอายุต้องเปลี่ยนใหม่อีกแล้ว ล้างก็ต้องล้างตลอดทั้งๆที่ไม่เคยได้ใช้ เลยคิดว่า ขายไปให้คนที่เค้าได้ใช้ประโยชน์ดีกว่า ดีกว่าเก็บให้ผุพัง**

**รูปน้อยไป สนใจทักมาขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ**

** นัดดูรถแถวลำลูกกาครับ**

ตำหนิ

1.ทะเบียนขาดเกิน 3 ปี.

2.ร่องรอยตามการใช้งาน

3.ยางหน้า-หลัง ยังไม่ได้เปลี่ยน(เริ่มแข็ง)

4.หม้อน้ำเคยรั่ว เชื่อมใหม่แล้ว

5.ต้องไปไล่ใส่น็อตใหม่รอบคันนะครับ ถอดออกเพราะกลัวสนิมจะขึ้น (จอดไว้เฉยๆไม่ได้ใช้)แต่ตอนนี้ลืมแล้วว่าเก็บไว้ที่ไหน

6.ถังน้ำมันบุบ 1 จุดครับ ไปจอดไว้ที่ห้าง หมาน่ามาชน

7.ไฟเลี้ยวหน้าข้างซ้ายต้องไปใส่เพิ่มหน่อยนะครับ

ราคาที่อยากขายอยู่ที่ 22,222 บาท(พร้อมออกค่าโอน,ตรอให้ ถ้าจำเป็น)

ติดต่อ 06-3760-4017 คุณกัณฑ์
    Line : แอดเบอร์ได้เลยครับ
Working...
X