Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rog flow z13 ประกันเหลือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Rog flow z13 ประกันเหลือ

(ขายแล้ว)ประกันเหลือ มาดูของจริง สภาพ 95% และนัดรับเครื่องได้ที่ ฟอจูนพระราม 9 ขอเปิดที่ 50000 สนใจ จริงต่อรองได้ สาเหตุที่ขายเพราะซื้อการ์ดจอ 4090 มาประกอบทำงานแทน ครับสนใจ โทร 0615469366 ชื่อเชน
    Attached Files
    Last edited by asuka112; 22 Apr 2024, 14:10:40.

ดันครับ ใครสนใจ ลองมาดูสภาพเครื่องจริงก่อนได้นะ ต่อรองได้ สภาพใหม่จริงๆ แนะนำ

Comment

เครื่องยังอยู่นะเผื่อใครสนใจ

Comment

แจ้งปรับราคา จาก 50000 เหลือ 48000 สนใจทัก line หรือ inbox มาได้ได้นะครับ

Comment

ดันจ้า เผื่อคนสนใจ ครับ ของดีราคาถูก

Comment

สินค้ายังมีนะครับ เผื่อคนสนใจ ยังติดต่อมาได้ครับผม

Comment

ยังไม่มีคอมทำงาน อยากได้แรงๆ ซื้อเลย ประกันเหลิอ สนใจทักมาได้เลย

Comment

ติดต่อได้นะ เครื่องยีังรอเจ้าของใหม่อยู่ครับ

Comment

ดัน ยามบ่าย ทักได้มาได้นะ

Comment

Working...
                  X