Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Lenovo Z580 ตัว i7 สภาพใหม่มาก ขายเป็นอะไหล่แค่ 1,900 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Lenovo Z580 ตัว i7 สภาพใหม่มาก ขายเป็นอะไหล่แค่ 1,900 ครับ

ไม่มี Hdd นะครับ เนื่องจากไม่ได้ใช้และถอด hdd ออกมาใช้เครื่องอื่นนานแล้ว ตอนแรกก่อนเก็บเข้ากรุก็เปิดได้ปกติ พอวันนี้ลองเอามาเทสจะใส่Hddแล้วขายสักหน่อย ปรากฎว่าจอไม่ติด แต่เครื่องติดปกติตามภาพ ตัวเครื่องอยู่ครบนะครับทุกชิ้น ยกเว้น ไม่มี Hdd กับจอที่น่าจะพังไปแล้วแต่ไม่มีรอยตกหรือแตกนะครับเนียนๆเลยสภาพใหม่มากๆ 90%+++ ไม่มีแตกหักบุบกระแทก เพราะใช้แล้วได้เครื่องใหม่ตอนนั้นเห่อเครื่องนี้เลยใช้แค่แปปเดียวเก็บยาว ผ่านมาเกิน 5ปี up แล้วมั้งครับเปิดอีกทีก็อย่างที่เห็นครับ ไฟติดหมดแต่ไม่มีภาพ

​​​​​​​อุปกรณ์สายชาจแท้ติดเครื่องยังอยู่ ปกติดีครับ ใครจะเอาไปซ่อมใช้/ขายหรือทำอะไหล่ มารับเครื่องได้เลยครับ แค่ 1,900 มาเช็คสภาพเช็คอุปกรณ์ภายในก่อนได้ครับ

นัดรับกรุงเทพนะครับ แถวท่าพระ
    สนใจติดต่อ 093-7760653 เบสครับ
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.

ลงรูปสักครู่นะครับ ผมงงๆกับเวปมาก 555
    You do not have permission to view this gallery.

Comment

ทำไมผมลงได้ทีละรูปเดียว

Comment

Comment

Comment

สนใจโทรสอบถามพูดคุยได้นะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

มารับเองลดได้นิดหน่อยนะครับ แต่สภาพตัวเครื่องดีมากจริงๆครับมาเช็คก่อนได้ จอตอนแรกก็ติดปกติ(เมื่อ4-5ปีที่แล้วที่เปิดล่าสุด555) แต่ไม่ได้มีการตกหรือแตกหรือกระแทกใดๆแน่นอนครับทุกมุมสวยๆ

Comment

ขอดันหน่อยครับเพิ่งว่างหลังปีใหม่ รับเอง 1500 ครับบบ

Comment

Working...
                X