Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case ประจักษ์ รามณรงค์ Userปี(2008) onlinehero99 เข้าบช น.ส. อัจฉราภรณ์ แก้วมณี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case ประจักษ์ รามณรงค์ Userปี(2008) onlinehero99 เข้าบช น.ส. อัจฉราภรณ์ แก้วมณี

ใครที่เคยซื้อขายกับนายประจักษณ์ Userปี(2008) Onlinehero 99 ( ช่วง ปี 2019-2020) แล้วได้โอนเงิน เข้าบัญชี กสิกร 652-2-37603-3 ชื่อ บัญชี น.ส. อัจฉราภรณ์ แก้วมณี แล้วยังไม่ได้รับเงินคืน

ประจักษ์ รามณรงค์ ยังหลบหนีอยู่

ตอนนี้ น.ส. อัจฉราภรณ์ แก้วมณี ถูกจับตัวแล้วประกันตัวสู้คดี กำลังรอขึ้นศาล หากท่านใดที่ยังไม่ได้รับเงินคืนแล้วยังมีหลักฐานสามารถเอาผิดต่อได้ คดีฉ้อโกงประชาชน (เกิน 3 เดือนก็แจ้งได้ ถ้ายังมีหลักฐาน) ไม่มีอายุความและไม่สามารถยอมความได้
    รายละเอียด สอบถามเพิ่มเติมได้ทางผมครับ ( หนึ่งในผู้เสียหาย ) Line / Tel 086-5719088 เดช ครับ

อัพเดท @@

จำเลยให้การปฏิเสธและสืบพยาน

*** 16 กุมภาพันธ์ 2566 สืบพยาน *** ( ศาลอาญามีนบุรี ) ( พรบคอม + ฉ้อโกงประชาชน ) // จำเลยรับสารภาพในชั้นพิจารณาทุกข้อกล่าวหาพร้อมชดใช้ค่าเสียหาย 5xx,xxx บาท ภายใน 6 เดือน / จำเลยชำระเงินครบตามกำหนดศาลตัดสินรอลงอาญา เมื่อวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567

*** 14 -15 มีนาคม 2566 สืบพยาน *** ( ศาลอาญาตลิ่งชัน ) ( พรบคอม + ฉ้อโกงประชาชน ) // จำเลยรับสารภาพในชั้นพิจารณาทุกข้อกล่าวหาพร้อมชดใช้ค่าเสียหาย 4xx,xxx บาท / จำเลยชำระเงินครบตามกำหนดศาลตัดสินรอลงอาญา 2 ปี และ คุมประพฤติ เมื่อวันที่ 9 เมษายน 2567

ระทู้ต้นเรื่อง

https://www.overclockzone.com/forums...B8%94%E0%B9%89

https://www.overclockzone.com/forums...B8%B1%E0%B8%9A
    Last edited by danami; 13 Apr 2024, 13:18:37.

ตอนนั้นผมก็เกือบ บ่ายเบี่ยงนั่นนี่
    ผมบอกจะรวมหลักฐานแจ้งความ พรุ่งนี้เช้า ไม่ต้องส่งของมาแล้วนะครับ
    และส่งรูปให้ดู ช่วงดึกให้มอไซ เอาแรมมาให้

Comment

Originally posted by good11 View Post
      ตอนนั้นผมก็เกือบ บ่ายเบี่ยงนั่นนี่
      ผมบอกจะรวมหลักฐานแจ้งความ พรุ่งนี้เช้า ไม่ต้องส่งของมาแล้วนะครับ
      และส่งรูปให้ดู ช่วงดึกให้มอไซ เอาแรมมาให้
      ตอนนี้เหลือแต่เจ้าใหญ่ๆครับ รอจบที่ศาล มาสอบถามเจ้าเล็กๆเผื่อยังมีใครที่ไม่ได้รับเงินคืน

Comment

Comment

ปักๆ

Comment

พอดีพึ่งเห็นกระทู้นี้ ผมเป็นหนึ่งในผู้เสียหาย ยังพอทำอะไรทันไหมครับ?

Comment

Originally posted by teewin01 View Post
              พอดีพึ่งเห็นกระทู้นี้ ผมเป็นหนึ่งในผู้เสียหาย ยังพอทำอะไรทันไหมครับ?
              ถ้ายังมีหลักฐานรวบรวมไว้ได้เลยครับคดีฉ่อโกงประชาชนไม่มีอายุความ หรือหลังไมค์มาคุยกัน ครับ 086-5719088

Comment

อัพเดท ถูกจับอีกรอบที่หาดใหญ่ วันที่ 10/3/2022 หมายของลาดกระบังเนื่องจากหนีประกันชั้นโรงพัก ตอนนี้อยู่ระหว่างไกล่เกลี่ยชดใช้ค่าเสียหาย ระหว่างรอขึ้นศาล
                Attached Files
                Last edited by danami; 10 May 2022, 14:54:39.

Comment

ร่วมด้วยช่วยกันครับ

Comment

โครตเยอะงะ ใน facebook
                    ปิดหน้าทำใมงะ 5555

Comment

Comment

Comment

Dun

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X