Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vivo V11i (ram4/128GB, สี Nebula) สินค้าตามภาพครับผม สภาพสวยครับรอยขนแมวหลังเล็กน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vivo V11i (ram4/128GB, สี Nebula) สินค้าตามภาพครับผม สภาพสวยครับรอยขนแมวหลังเล็กน้อย

ขายแล้วครับผมขอบคุณ ocz ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ท่าน mu'min รับไปดูแลต่อแล้วครับ
    จัดส่งแล้วแจ้งเลขให้ครับผม

Vivo V11i (ram4/128GB, สี Nebula) สินค้าตามภาพครับผม สภาพสวยครับรอยขนแมวหลังเล็กน้อย

รายละเอียดสินค้า

อุปกรณ์ครบกล่อง
    ตัวเครื่องสภาพตามภาพเลยครับผม 90+++

เสนอขายที่ราคาบาทจัดส่งฟรี Flash
    สนใจติตด่อที่ LINE : mr7arawut เท่านั้น
    ***เพื่อความรวดเร็วในการตอบและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

เครดิตกระทู้โดนลบครับเหลือล่าสุด 2 อัน
    ลองเช็คดูได้ครับผม หรือเอา mrsarawut ocz ไปเช็ค google ได้ครับผม
    >>>1
    >>>2

รูปภาพประกอบ
    Last edited by mrsarawut; 23 Apr 2020, 13:35:17.
Working...
X