Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung Galaxy S8 สีเงิน เครื่องนอก Snap 835, Ram 4 Gb จอเบิร์น ราคาเบาๆ เอาไปใช้ขำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Samsung Galaxy S8 สีเงิน เครื่องนอก Snap 835, Ram 4 Gb จอเบิร์น ราคาเบาๆ เอาไปใช้ขำๆ

อุปกรณ์ (device): Samsung Galaxy S8 สีเงิน (รหัส SM-G950U) เครื่องนอก (เครื่อง Verizon) Snapdragon 835, Ram 4 Gb, Rom 64 Gb, ใส่ได้ 1 ซิม**, มีเมนูไทย แต่ไม่สมบูรณ์** (บางเมนูจะไม่เป็นภาษาไทย รูปที่ผมแคปหน้าจอตั้งค่ามาครับ), จอเบิร์น ตามภาพ**, มีแค่ตัวเครื่องเท่านั้น + แถม เคส Samsung S8 ของแท้ 1 ชิ้น ครับ
    ราคา (price): 6,000 บาท รวมส่ง EMS, Kerry Expresss
    สภาพ (condition): ตัวเครื่องภายนอกให้ 90%+ ครับ ใส่เคสตลอด, ภายในมีจอเบิร์นตามภาพเลยครับ (เบิร์นเกือบทั้งหน้าจอ)
    ตำหนิ (defect): ภายนอกมีแค่รอบข่วนแมวตามขอบเครื่องครับ เยอะบริเวณ USB-C ไม่มีรอยตก บุบ กระแทก แตก หรือร้าวครับ, ภายในใช้งานได้ปกติ แต่จะมีจอเบิร์นเกือบทั้งหน้าจอ ทัชได้ปกติครับ (รอยบนหน้าจอเป็นรอยบนฟิล์ม รอยตรงขอบเครื่องด้านหน้าล่างเครื่องเป็นฟิล์มนะครับ พอดีติด TPU ไว้ แล้วฟิล์มมันเผยออกครับ ลอกฟิล์มออกหน้าจอใสกิ๊กครับ)
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ประมาณ 1 ปี กว่าๆ
    ประกัน (warranty): ไม่มีครับ เป็นเครื่องนอก
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ไม่ได้ใช้แล้วครับ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): Line: unlimitedz, โทร 087-2488428 (สะดวก Line มากกว่าครับ)
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับใน อ.เมือง จ.ขอนแก่น / ส่ง EMS, Kerry
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Working...
X