Announcement

Collapse
No announcement yet.

Huawei P30 Pro [Close] ปิดการขายจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Huawei P30 Pro [Close] ปิดการขายจ้า

Huawei P30 Pro [Ram8 / Rom256]

สภาพเครื่องสวยมาก 98% ไม่มีตำหนิเลย ไม่เคยตก ลูกสาวใช้เอง ไม่มี Dead Pixel ไม่ Burn สีสวยสด
    มีเคสแถมให้ หัวและสายชาร์ตแท้เดิมๆ กล่องฝาหน้าหาย สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ [เครดิตในนี้เยอะครับ สามารถหาดูได้ครับ]

ขายแล้วจ้า

สเปคคร่าวๆ
    CPU : HiSilicon Kirin 980 Octa Core
    จอโค้ง OLED 24-bit (16 ล้านสี) ไร้ขอบ HDR 10 / 6.47 นิ้ว
    กล้อง Leica สวย 40MP + 20 MP + 8 MP (Triple Camera)
    กล้องหน้า 32 MP
    มีเซ็นเซอร์ (Sensor) ระบบสแกนลายนิ้ว และ ระบบจดจำใบหน้า

Last edited by ZodiacZa; 31 Oct 2023, 13:53:08.
Working...
X