Announcement

Collapse
No announcement yet.

Huawei Y9 2019 (4GB/64GB)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Huawei Y9 2019 (4GB/64GB)

!@#$% ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ครับ

ขาย Huawei Y9 2019 (4GB/64GB) จอขนาด 6.5 นิ้ว
    สภาพโดยรวมสวยครับ มีริ้วรอยตามการใช้งานเล็กน้อย
    เคสกัดตามขอบๆ บ้าง

การใช้งานปกติไม่มีปัญหา ใช้งานได้ทุกฟังก์ชั่น
    ยังใช้งานได้ลื่นๆ ไว้ใช้เป็นเครื่องสำรอง หรือเครื่องหลักก็ยังได้
    รุ่นนี้ยังมี Google การใช้งานไม่สะดุด
    แบตอึดปกติ เปลี่ยนแบตแท้ที่ศูนย์มาแล้ว

อุปกรณ์มี กล่อง ตัวเครื่อง หัวชาร์จแท้ สายชาร์จแท้ (ไม่มีหูฟัง เข็มจิ้มซิม)
    หน้าจอไม่มีรอย ติดฟิล์มกระจกไว้ แถมเคสให้ 3 ชิ้น

ราคา ---ขายแล้วครับ---
    Last edited by horse; 2 Aug 2023, 15:12:37.
Working...
X