Announcement

Collapse
No announcement yet.

HTC U11 Eyes สีแดง ram4/64Gb เครื่องสภาพสวยงามเลย95%+++ อุปกรณ์ครบกล่อง+เกิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] HTC U11 Eyes สีแดง ram4/64Gb เครื่องสภาพสวยงามเลย95%+++ อุปกรณ์ครบกล่อง+เกิน

ปิดการขายขอขอบคุณ ocz ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ท่าน Pitapong รับไปดูแแล้วครับ

HTC U11 Eyes สีแดง ram4/64Gb เครื่องสภาพสวยงามเลย95%+++ อุปกรณ์ครบกล่อง+เกิน

รายละเอียด
    อุปกรณ์ครบกล่องใช้งานได้ปกติ
    ตัวเครื่องสภาพสวยตามภาพเลยครับ ขอดูเพิ่มเติมติดต่อ line เลยครับ

เสนอขายที่ราคา บาทจัดส่งฟรี Flash
    สนใจติตด่อที่ LINE : mr7arawut เท่านั้น
    ***เพื่อความรวดเร็วในการตอบและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม

เครดิตกระทู้โดนลบครับเหลือล่าสุด 2 อัน
    ลองเช็คดูได้ครับผม หรือเอา mrsarawut ocz ไปเช็ค google ได้ครับผม
    >>>1
    >>>2
    >>>3 vivo v11i เพิ่งขายล่าสุด

รูปภาพประกอบ
    Last edited by mrsarawut; 23 Apr 2020, 14:07:22.
Working...
X