Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องสำรองไฟ BCN UPS 1000VA-400W สภาพดี แบตเตอรี่ของใหม่ รับประกันโดย Advice 2 ปี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องสำรองไฟ BCN UPS 1000VA-400W สภาพดี แบตเตอรี่ของใหม่ รับประกันโดย Advice 2 ปี

ปิดกระทู้ค่ะ!@#$% สินค้าหมดแล้วค่ะ ขอบคุณท่านเจ้าของเว็บ ทีมงานทุกท่าน และทุกท่านที่เข้าดัน มาดูกระทู้ โดยเฉพาะผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน ขอให้รวยๆ กันทุกคน นะคะ

จัดส่งให้แล้วค่ะ เลขที่จัดส่ง TH4303GZBP43B ขอบคุณค่ะ

อุปกรณ์เครื่องสำรองไฟ เป็นอุปกรณ์หนึ่งที่จำเป็นในยุคปัจจุบัน ที่สามารถป้องกัน อุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้าของเราได้เป็นอย่างดี โดยเฉพาะอุปกรณ์ คอมพิวเตอร์ โน๊ตบุ๊ค แมคบุ๊ค และอุปกรณ์ อีเล็คโทนิคอื่นๆ ไม่ให้เสียหาย อันเกิดจาก ไฟฟ้าตก ไฟฟ้ากระชาก ฟ้าร้อง ฟ้าผ่า กระแสไฟไม่คงที่ อันจะทำให้อุปกรณ์เครื่องใช้เสียหาย ดังนั้นจึงจำเป็นที่จะหาซื้อมาไว้ใช้ เพื่อถนอมอุปกรณ์เครื่องใช้ของเรา ให้มีอายุการใช้งานได้ยาวนาน และคุ้มค่า วันนี้เราเสนอขาย UPS ยี่ห้อ BCN ขนาด 1000Va 400W พร้อมแถมสาย AC ให้ฟรี สามารถนำไปใช้งานได้ทันที ทางร้านรับประกันตัวเครื่อง UPS ให้ 7 วัน นับจากวันที่ได้รับสินค้า ในสภาพเดิมที่ได้รับไป โดยไม่มีการ ทำตก หล่น บิ่น แตก หัก หรือการดัดแปลงสภาพใดๆ และต้องไม่มีร่องรอยการงัดแงะ ทำให้เสียรูปทรง ไม่โดนน้ำหรือไม่ตกน้ำ วอยรับประกันฉีกขาด การประกันจะสิ้นสุดทันที และ การคืนสินค้าต้องมีเหตุผลที่สมควร จึงจะคืนสินค้าได้ ในส่วนของแบตเตอรี่ ขนาด 12V. 7.5 Ah เป็นของใหม่รับประกันโดยบริษัท Advice 2 ปีเต็ม เริ่มจากวันที่ 30 ก.ค.2563 ถึง 30 ก.ค.2565 จำหน่ายในราคาที่สุดคุ้ม สำหรับผู้ที่หาซื้อไว้ใช้งาน .ขายแล้วค่ะ
    เชิญชม VDO แสดงการเทสการใช้งานได้จากลิ้งค์ด้านล่างนี้เลยครับ

เทสการใช้งาน UPS ยี่ห้อ BCN ขนาด 1000Va 400W เมส ณ วันที่ 3 ส.ค.2563 ไฟล์ที่1

https://youtu.be/re5uZZZ9pbk

เทสการใช้งาน UPS ยี่ห้อ BCN ขนาด 1000Va 400W เมส ณ วันที่ 3 ส.ค.2563 ไฟล์ที่ 2

https://youtu.be/kw92_tn9ZvA

​​ ​​ ​​
    คลิ๊กที่รูปขยายใหญ่ได้ค่ะ

สนใจติดต่อ ธนวรรณ โทร 0894823768 สะดวกซอยอ่อนนุช 44 แยกโค้งบ่อปลา ตลาดเกตุไพเราะเท่านั้น นอกนั้นส่งบริษัทขนส่ง กรณีจองต้องมัดจำเท่านั้น สั่งซื้อสินค้า และโอนเงินก่อน 10.00 น จัดส่งได้ในวันเดียวกันกับวันที่โอน โอนหลัง 10.00 น. จัดส่งได้ในวันถัดไป หรืออาจจะจัดส่งได้ในช่วงเย็นๆ ของวันที่โอน เนื่องจาก ไปรษณีย์อยู่ไกลจากบ้านค่ะ
    ในกรณีที่สมาชิกได้เลขที่บัญชีไปแล้ว และยังไม่ได้โอนเงินมา ภายใน 1 ชม. และมีสมาชิกท่านอื่นติดต่อขอซื้อเข้ามา และพร้อมโอนเงินเลย ทางเราขอสงวนสิทธิ์ให้ผู้ที่โอนเงินเข้ามาก่อน นะคะ ถ้าท่านโอนมาทีหลัง และสินค้าหมดแล้ว ทางเราจะโอนเงินคืนกลับไปให้ ถ้าหากมีค่าธรรมเนียมในการโอน ทางเราจะหัก จากเงินของท่านก่อน ส่วนที่เหลือจะโอนคืนให้ หากไม่เสียค่าธรรมเนียมในการโอน เราจะโอนคืนให้เต็มจำนวน ค่ะ ดังนั้น ก่อนจะโอนเงิน กรุณาสอบถามทางเราก่อน ว่าสินค้ายังมีเหลืออยู่หรือเปล่า ท่านจะได้ไม่เสียเวลาในการโอน นะคะ ขอบคุณค่ะ
    Last edited by maew123; 5 Aug 2020, 17:39:43.
Working...
X