Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Netflix รายเดือน ราคาเริ่มต้น 105 บาท + Viu เดือนละ 40 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Netflix รายเดือน ราคาเริ่มต้น 105 บาท + Viu เดือนละ 40 บาท

แจ้งการปรับราคาครับ

เปิดขายหารจอ Netflix Premium UHD4K รายเดือน ราคาเริ่มต้น 105 บาท
    และ VIU รายเดือน ราคา 40 บาท

- รับประกันตลอดอายุการใช้งาน
    - แอคเคาท์ไทยแท้
    - สามารถต่ออายุไอดีเดิมได้
    - มีเพจไว้คอยติดตามข่าวสารวงการหนัง

https://www.facebook.com/captm

สนใจแอดไลน์มาคุยกันก่อนได้ครับ Line ID : Tommyace
    Last edited by Tommyace; 6 Aug 2023, 23:36:09.

พร้อมขายครับ สอบถามได้ครับ

Comment

พร้อมให้บริการนะครับ โอนแล้วได้ไอดีเลย ตอบไวครับ

Comment

ทักได้เลยครับ ยินดีให้บริการ โอนแล้วรับบัญชีไปดูได้ทันทีครับ

Comment

เข้ามาคุยก่อนได้ครับ มีไอดีให้ตลอดครับ

Comment

พร้อมส่งนะครับ ทักมาได้เลย

Comment

พร้อมส่งนะครับ ทักมาได้เลย ตอบเร็วครับ

Comment

พร้อมส่งครับผม มีเครดิต สอบถามได้ก่อนซื้อครับ

Comment

มีของพร้อมส่งครับ ทักได้เลย

Comment

มีของพร้อมส่ง ทักได้เลยครับ

Comment

แอดมาคุยได้ครับ พร้อมส่งครับ

Comment

มีของพร้อมส่งตลอดครับ ทักเลย

Comment

ทักมาได้เลยนะครับ พร้อมส่งครับ

Comment

เล็งมาพักนึงแล้วครับ ลองใช้บริการวันนี้วันแรกถือว่าประทับใจเลยครับ พ่อค้าตอบไวและจัดแจงไอดีให้ไวมากๆ ไอดีที่ได้ไม่ใช่ไอดีแฮคแน่นอนครับเป็นของถูกกฏตัดเงินผ่าน Gift card ว่าจะลองใช้ดูสัก 3 เดือนครับถ้าลื่นไหลดีตลอดทางคงฝากตัวเป็นลูกค้ายาวๆเลยครับ

หรือใครหาบ้าน Netflix อยู่ราคาย่อมเยาว์ ผมว่าลองดูไม่เสียหายครับ เดือนนึงถูกกว่าเน็ตมือถือระดับเริ่มต้นอีก คุ้มๆเลยครับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                              เล็งมาพักนึงแล้วครับ ลองใช้บริการวันนี้วันแรกถือว่าประทับใจเลยครับ พ่อค้าตอบไวและจัดแจงไอดีให้ไวมากๆ ไอดีที่ได้ไม่ใช่ไอดีแฮคแน่นอนครับเป็นของถูกกฏตัดเงินผ่าน Gift card ว่าจะลองใช้ดูสัก 3 เดือนครับถ้าลื่นไหลดีตลอดทางคงฝากตัวเป็นลูกค้ายาวๆเลยครับ

หรือใครหาบ้าน Netflix อยู่ราคาย่อมเยาว์ ผมว่าลองดูไม่เสียหายครับ เดือนนึงถูกกว่าเน็ตมือถือระดับเริ่มต้นอีก คุ้มๆเลยครับ
                              ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

Working...
                              X