Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับสมาชิก Netflix 4k UHD / HBO Go / Amazon Prime / Disney+ (ไทย) เมลเดิมใช้ยาว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bookjun View Post

HBO Go สมัครแอคเคาน์แยก ชำระกับทางผู้ให้บริการโดยตรง ไม่ได้สมัครผ่านตัวแทนครับ

รายปี 800 บาท ครับ
    Thanks

Comment

• ดันครับ เปิดรับตอนนี้

Comment

• ดันครับ รับอยู่++

Comment

• ++++++++++

Comment

• ดันครับ ++

Comment

• ดันครับ

Comment

• เปิดรับอยู่ครับ

Comment

• +++++++++++

Comment

• ดันครับ

Comment

• เข้าใจว่าคุณคงไม่สามารถให้บริการได้ดังนั้นขอยกเลิกครับ ผมให้เวลาคุณพอสมควรแล้วโดยได้โอนเงินไปให้คุณเมื่อวันที่ 03/05/2022 วันที่ 04/05/2022 คุณบอก รอแป๊บ...เดี๋ยวผมแจ้ง ผมยินดีรอนะครับแต่ต้องมีเหตุผลในการรอ ก็รอคุณจนเกิน1อาทิตย์ไปแล้วเงียบไม่มีการติดต่อกลับ ผมสอบถามไปอีกในวันที่ 16/05/2022 คุณตอบกลับว่า เดี๋ยววันนี้แจ้งแอคเคาน์ให้ครับ แล้วก็เงียบหายเหมือนเดิมไม่มีการติดต่อกลับ เข้ามาดูในนี้วันที่18และ19ที่ผ่านมาคุณยังเข้ามาดันร้านแต่ไม่ติดต่อผมเลยว่าจะยังไง จนถึงวันนี้ 21/05/2022 ไม่รอคุณแล้วครับผมขอยกเลิกและกรุณาโอนเงินคืนตามที่แจ้งไปในไลน์ด้วยครับ อย่างไรจะเข้ามาupdateข้อมูลให้ท่านที่จะใช้บริการต่างๆของร้านนี้หรือท่านที่ใช้บริการอยู่แล้วทราบ

Comment

• +++++++++

Comment

• เตือนระวัง!!!ร้านนี้ โอนเงินแล้วไม่ให้บริการ

Comment

• Originally posted by 10cc. View Post
                            เตือนระวัง!!!ร้านนี้ โอนเงินแล้วไม่ให้บริการ
                            ผมโอนคืนไปแล้วครับ ไม่เข้าใจทำไมไม่มาทวงในไลน์ รึต้องการอะไรครับ ใช้ด้วยกันมาตั้งหลายปี เงินหลักร้อย ผมจะเบี้ยวทำไม

Comment

• ร้านนี้มั่วนิ่มมากเลยจะทำเท็จให้เป็นจริงว่าร้านมีความรับผิดชอบหรือเหรอครับ..โดยบอกผมไม่เตือนคุณ ผมได้แจ้งไลน์ให้คุณทราบเมื่อวันที่ 21/05/2022 ไลน์ที่มีกับทางร้านได้ทำการบันทึกไว้ทั้งหมดครับ จะช่วยฟื้นความจำให้คราวๆผมได้โอนเงินไปให้เมื่อวันที่ 03/05/2022 วันที่ 04/05/2022 คุณบอก “รอแป๊บ...เดี๋ยวผมแจ้ง” แล้วก็เงียบหายไม่มีการติดต่อกลับ ผมสอบถามไปอีกในวันที่ 16/05/2022 คุณตอบกลับว่า “เดี๋ยววันนี้แจ้งแอคเคาน์ให้ครับ” มันกี่วันครับจากวันที่ 04/05/2022ถึงวันที่16/05/2022 ถ้าไม่สอบถามคุณก็ไม่ตอบกลับเสร็จแล้วยังไงต่อครับ จากวันที่ 16/05/2022 ถึงวันที่ 20/05/2022 รอแอคเคาน์ที่บอกจะแจ้งกลับคุณก็เงียบไม่ตอบอะไรเลย จนวันที่21/05/2022 ผมแจ้งในไลน์ของทางร้านและในนี้ที่หมวด software ขอยกเลิกและให้โอนเงินคืนเพราะเข้าใจได้ว่าคุณไม่สามารถให้บริการตามที่แจ้งได้ เห็นนะครับว่าคุณเข้ามาในนี้ที่หมวด software วันที่18และ19 เข้ามาอัพร้านได้ แต่ไม่ติดต่อกลับว่าจะยังไง หลังจากที่แจ้งยกเลิกให้โอนเงินคืนเมื่อวันที่ 21/05/2022 คุณก็เข้ามาในนี้ที่หมวด software อีกเพื่ออัพร้านก็เช่นเคยไม่ติดต่อแจ้งกลับใดๆทั้งสิ้น ดังนั้นผมต้องแจ้งเตือนให้ท่านอื่นๆระวังร้านคุณโอนเงินให้แล้วไม่ให้บริการ จนสุดท้ายวันที่ 25/05/2022 เวลา 17.49 ผมแจ้งคุณทางไลน์ว่าจะแจ้งความ คุณก็รีบโอนเงินคืนมาในวันที่ 25/05/2022 เมื่อเวลา 21.08 แทนที่จะขอโทษผมคุณกลับปากดีนะครับบอก ผมโอนคืนไปแล้วครับ ไม่เข้าใจทำไมไม่มาทวงในไลน์….” ตามที่ผมให้รายละเอียด(มีบันทึกไลน์ทั้งหมดไว้นะครับ) ท่านที่จะใช้บริการของร้านนี้โปรดพิจารณา

Comment

• Originally posted by 10cc. View Post
                                ร้านนี้มั่วนิ่มมากเลยจะทำเท็จให้เป็นจริงว่าร้านมีความรับผิดชอบหรือเหรอครับ..โดยบอกผมไม่เตือนคุณ ผมได้แจ้งไลน์ให้คุณทราบเมื่อวันที่ 21/05/2022 ไลน์ที่มีกับทางร้านได้ทำการบันทึกไว้ทั้งหมดครับ จะช่วยฟื้นความจำให้คราวๆผมได้โอนเงินไปให้เมื่อวันที่ 03/05/2022 วันที่ 04/05/2022 คุณบอก “รอแป๊บ...เดี๋ยวผมแจ้ง” แล้วก็เงียบหายไม่มีการติดต่อกลับ ผมสอบถามไปอีกในวันที่ 16/05/2022 คุณตอบกลับว่า “เดี๋ยววันนี้แจ้งแอคเคาน์ให้ครับ” มันกี่วันครับจากวันที่ 04/05/2022ถึงวันที่16/05/2022 ถ้าไม่สอบถามคุณก็ไม่ตอบกลับเสร็จแล้วยังไงต่อครับ จากวันที่ 16/05/2022 ถึงวันที่ 20/05/2022 รอแอคเคาน์ที่บอกจะแจ้งกลับคุณก็เงียบไม่ตอบอะไรเลย จนวันที่21/05/2022 ผมแจ้งในไลน์ของทางร้านและในนี้ที่หมวด software ขอยกเลิกและให้โอนเงินคืนเพราะเข้าใจได้ว่าคุณไม่สามารถให้บริการตามที่แจ้งได้ เห็นนะครับว่าคุณเข้ามาในนี้ที่หมวด software วันที่18และ19 เข้ามาอัพร้านได้ แต่ไม่ติดต่อกลับว่าจะยังไง หลังจากที่แจ้งยกเลิกให้โอนเงินคืนเมื่อวันที่ 21/05/2022 คุณก็เข้ามาในนี้ที่หมวด software อีกเพื่ออัพร้านก็เช่นเคยไม่ติดต่อแจ้งกลับใดๆทั้งสิ้น ดังนั้นผมต้องแจ้งเตือนให้ท่านอื่นๆระวังร้านคุณโอนเงินให้แล้วไม่ให้บริการ จนสุดท้ายวันที่ 25/05/2022 เวลา 17.49 ผมแจ้งคุณทางไลน์ว่าจะแจ้งความ คุณก็รีบโอนเงินคืนมาในวันที่ 25/05/2022 เมื่อเวลา 21.08 แทนที่จะขอโทษผมคุณกลับปากดีนะครับบอก ผมโอนคืนไปแล้วครับ ไม่เข้าใจทำไมไม่มาทวงในไลน์….” ตามที่ผมให้รายละเอียด(มีบันทึกไลน์ทั้งหมดไว้นะครับ) ท่านที่จะใช้บริการของร้านนี้โปรดพิจารณา
                                ผมแจ้งอยู่ว่า สมาชิกใช้ทดลองอยู่เดือนนึง ผมกลัวว่าจะขาดทุน ให้ใช้จนครบเดือนแล้วค่อยใช้ของผมต่อ จะได้ไม่ขาดทุน
                                ที่สำคัญใช้บริการตัวอื่นอยู่ด้วยกันสองปี และกำลังอยู่ระหว่างที่ใช้งานอยู่ แต่บริการตัวนี้รอใช้งานและกำลังใช้แบบทดลองส่วนตัวอยู่ ผมเคยบอกไปแล้วด้วยซ้ำว่า ผมเข้าใจว่าคุณรอมันหมดก่อนแล้วจะจัดการให้
                                . ประเด็นแจ้งเตือนว่า โอนเงินให้แล้วไม่ได้บริการ มันไม่ใช่ไหมครับ เพราะคุณก็ใช้กับผมอยู่ตัวอื่นๆ มากกว่าสองปีด้วยซ้ำ ที่สำคัญควรจะแจ้งผมในไลน์
                                จบแล้วก็จบกันครับ ถ้าบริการไม่ดีก็ขอโทษด้วย

Comment

Working...
                                X