Announcement

Collapse
No announcement yet.

HubGigabit D-Link 8Port/TP-Link 24Port/Cisco 16Port/Fortinet รายละเอียดด้านใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] HubGigabit D-Link 8Port/TP-Link 24Port/Cisco 16Port/Fortinet รายละเอียดด้านใน

ซื้อของยูส Verifled Member ซื้อ-ขายปลอดภัย ไม่ต้องไปเสี่ยงครับ

Verifled Member คืออะไรอ่านได้ที่ลิ้งข้างล่างครับ
    https://www.overclockzone.com/forums...B8%AD%E0%B8%87

======================
    - สินค้าจองได้ครับแต่ระบุเวลาชัดเจนในการโอนด้วยครับไม่ให้ข้ามวันนะครับ แต่ถ้าเกินเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ครับ ถ้าจองหลายวันรบกวนมัดจำสินค้า
    - ในกรณีที่ต่อคิวผมจะให้เรียงตามคิวครับไม่มีใครให้มากว่าแล้วขายให้คนนั้นครับ แต่ถ้าถึงเวลาแล้วไม่โอนผมขอให้คิวถัดไป
    - ส่งเก็บเงินปลายทางFlash โดยคิดค่าธรรมเนียมเพิ่มจากราคาที่ขายอยู่ครับ **ให้โอนค่าส่งและค่าธรรมเนียมมาก่อนนะครับ เพราะเผื่อกรณีไม่รับของ**
    =============================
    วิธีจัดส่งสินค้า ขนส่งFlash ถ้าโอนก่อน11โมงจัดส่งไม่เกินบ่ายโมงหรือเรทนิดนึง แต่ถ้าโอนหลังจากนั้นขอส่งวันถัดไปนะครับ
    **ถ้านัดรับสินค้าได้ที่(ราชบุรีที่อ.ดำเนินสะดวกเท่านั้นครับ)**
    ติดต่อสอบถามได้ที่ เน้น2อย่างครับ ส่วนPMจะช้าครับเพราะบางทีไม่ได้เข้ามาดูครับ
    โทร :085-1377807
    LINE : zapco.ocz(มีเครื่องหมายจุดด้วยครับหรือใช้เบอร์โทรได้ครับ)
    บช.พ่อค้ามีบช.BBL (กรุงเทพ) /SCB(ไทยพาณิชย์)/KBank(กสิกร)เท่านั้น ไม่มีพร้อมเพย์นะครับ พ่อค้าไม่มีเอกสารนะครับ
    ============================

1.TP-Link TL-SG1024D 24PortGigabit สภาพสวย ใช้งานปกติ ใช้ได้ทุกช่อง มีแต่ตัวHUB ประกันSynnex 28/02/26 ราคา1100รวมส่งFlash รับมือ1000 ราคานี้ก่อนครับ

2.Cisco SG92-16 16port ใช้งานได้ทุกพอต มีแต่ตัว+อแดปเตอร์ ประกัน7วันตามระเบียบ สภาพมีริ้วรอยบ้าง 1400รวมส่งFlash รับมือ1300

สเปคตามลิ้งค์

http://sys2u.com/Product.php?Product...&Cisco_SG92-16

**ขายแล้ว**3.Hub Gigabit 8Port D-Link DGS-1008A มีริ้วรอยบ้าง ใช้งานปกติ พร้อมอแดปเตอร์ ประกัน7วันตามระเบียบ 350รวมส่งFlash รับมือ300

4. Fortinet FortiAnalyzer 100C มีแต่ตัว สภาพมีรอยเยอะ (ไม่เคยแกะวอยยังไม่เจาะ ข้างในมีHDDไม่รู้ความจุเท่าไร) ไม่มีอแดปเตอร์ เทสไม่เป็น เทสได้แค่เปิดติด เครื่องทำงาน ขายตามสภาพ ไม่มีประกัน 1200รวมส่ง รับมือ1100

Last edited by zapco; 28 May 2022, 22:19:33.

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

สนใจ Hub Gigabit 8Port D-Link DGS-1008A ทักมาหน่อยครับ

Comment

ทักไปละครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                          X