Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดกระทู้ครับ หมดเกลี้ยง Dell LED 17นิ้วสแควร์ TN Panel มีโปร 2 ตัว 1xxx ฟรีส่ง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ปิดกระทู้ครับ หมดเกลี้ยง Dell LED 17นิ้วสแควร์ TN Panel มีโปร 2 ตัว 1xxx ฟรีส่ง

ปิดกระทู้ครับ หมดเกลี้ยง
    พบกันใหม่ โอกาศหน้า
    ขอบคุณครับ
    --------------------------------
    ขายครับ ....... ขาย
    Dell LED 17นิ้ว สแควร์ (E1715S)
    VGA / Display port ที่ความละเอียดสูงสุด 1280 x 1024@75Hz

สภาพนางฟ้า 90%+
    ทั้ง 2 รุ่นมาพร้อม TN panel
    ใช้งานปกติ มีรอยขนเเมวเล็กน้อย สภาพโดยรวมจัดว่าแจ่ม

ราคางามๆ
    .... 650 บาท รวมส่ง (Flash)
    (จอ + สาย Ac + สาย VGA)
    พร้อมประกันใจ 15 วัน

--------------------------------------------------------------------------------
    ***Update 9-6-65***
    รุ่นละ 10ตัว
    หมดแล้ว หมดเลยนะจ๊ะ
    ไม่มีมาเพิ่มแล้วจ้าาาาาา สุดท้ายจริงๆ!!!!
    --------------------------------------------------------------------

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่
    line id : dogzila
    โอ๊ตครับ

--------------------------------------------------------------------

ขอบพระคุณทุกท่านที่หลงเข้ามาครับ
    Last edited by dOgrock; 2 Jul 2022, 22:09:07.

Attached Files
    Last edited by dOgrock; 9 Jun 2022, 22:11:49.

Comment

2 ตัวครับ

Comment

Originally posted by jingjitr View Post
        2 ตัวครับ

Comment

รับ 1 จอตามที่คุยในไลน์นะครับ

Comment

รับ 2 ตัวครับที่คุยในไลน์

Comment

รับ 1 ตัวครับ ที่่ทักไปในไลน์

Comment

โอนให้แล้วนะครับ

Comment

Update ครับ
                  ส่งรอบพรุ่งนี้เช้า

ไปรามอินทรา 2 ตัว
                  ไปปราณบุรี 2 ตัว
                  ไปบางพลี 1 ตัว
                  ไปโคราช 1 ตัว

Comment

เดี๋ยวผมทักไลน์หานะครับ

Comment

Comment

ทัก Line ไปแล้ว ครับตอบด้วย

Comment

Originally posted by dumdee02 View Post
                          ทัก Line ไปแล้ว ครับตอบด้วย
                          ขออภัยพ่อค้าป่วยเพิ่งหายครับผม

Comment

ทัก ไปแล้วตอบด้วยครับ

Comment

ขออภัยครับ พอดี ไลนพัง
                              แอดเพื่อนเพิ่มไม่ได้ ยังไงรบกวนทาง pm ก่อนนะครับ
                              หรือโทร 0800520919 โอ๊ตครับ

Comment

Working...
                              X