Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้ว RYZEN R5-5600G [AM4]

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายแล้ว RYZEN R5-5600G [AM4]

ขาย CPU Ryzen R5-5600G (มีการ์ดจอในตัว) มีกล่อง+ซิ้งลมคู่ตัว ประกัน advice ถึง 28/9/2568 ใช้งานปกติดี
    **ขายแล้วส่ง คุณวิวัฒน์ กทม.**

**ขายแล้วส่ง คุณวิวัฒน์ กทม.**
    หรือ นัดรับ อำเภอเมืองพิจิตร - อำเภอเมืองพิษณุโลก นอกนั้นขนส่ง

รูปเพิ่ม ทัก Line ครับ

ID Line : mink2play

สะดวก VDO Call เทสอุปกรณ์ จ. - ศ. 12.00 - 13.00 และ 17.00 - 23.00 น.
    ส. - อ. 09.00 - 22.00 น.
    สนใจติดต่อ : 092-423 5952

ฝาก VGA ครับ https://forum.overclockzone.com/foru...rx-6600-xt-8gb

รายการที่ขายแล้ว
    CPU i5-10400F [1200] Gen10 (ไม่มีการ์ดจอในตัว) มีแต่ตัวCPU
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่สินค้าถึงมือผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้

**ขายแล้ว..ส่ง คุณอภิพล สกลนคร**

CPU Pentium G5905 [1200] ใช้งานปกติ คราบซิลิโคนยังเช็ดไม่หมดเลย555 มีกล่องและSinkคู่ตัว
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่ถึงมือผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้

CPU Pentium G4560 [1151v1] ใช้งานปกติ มีแต่ตัว No Sink
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่ถึงมือผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้

​​
    ​​ ​​
    **รายการ 2-3 คุณหนุ่ม พิจิตร รับเอง**

CPU i5-9400F [1151v2] Gen9 (ไม่มีการ์ดจอในตัว) มีSinkคู่ตัว
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่สินค้าถึงมือผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้

CPU i7-6700 [1151] Gen 6 ใช้งานปกติ มีแต่ตัว No Sink
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่ถึงผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้
    ​ ​
    ขายแล้วส่ง ลำพูน ครับ

CPU i5-3340 [1155] ใช้งานปกติ มีแต่ตัว No Sink
    รับประกันสินค้า 7 วัน นับจากวันที่ถึงผู้ซื้อ เงื่อนไข คือ ไม่บุบ ไม่บิ่น ไม่แตก ไม่ไหม้

ขายแล้วส่ง กทม. ครับ
    Last edited by friday22; 25 Jun 2024, 16:09:55.

ตอบช้าต้องขออภัยอาจจะติดงานหรือขับรถอยู่ครับ

Comment

2000 ถ้วนได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by coollink View Post
        2000 ถ้วนได้ไหมครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

โอนให้แล้วครับตามที่คุยในไลน์ i7 6700

Comment

Originally posted by ALL Tong View Post
                    โอนให้แล้วครับตามที่คุยในไลน์ i7 6700
                    ขอบคุณครับ

Comment

ได้รับ i7 แล้วครับใช้งานได้ปกติครับ

Comment

Originally posted by ALL Tong View Post
                        ได้รับ i7 แล้วครับใช้งานได้ปกติครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X