Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายคอมPCประกอบสเปคแรง i7 4790/Ram8GB/HDD1TB RGB CLOSED ขายแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายคอมPCประกอบสเปคแรง i7 4790/Ram8GB/HDD1TB RGB CLOSED ขายแล้วครับ

ขอปิดกระทู้ครับ
    ขายแล้วครับ ลูกค้ามารับมือ
    ขอบคุณพื้นที่OCZด้วยครับ
    ขายคอมฯPCประกอบมือ2 พร้อมใช้งาน เล่นเกมส์ ทำงาน ลื่นๆแรงๆครับ
    ซื้อขายจริง ได้ของชัวร์ มีประวัติซื้อขายหลายรายการไม่เคยมีปัญหาครับ

Last edited by RUDEDOG81; 24 Aug 2022, 08:52:56.

สนใจสามารถสอบถามได้ ราคาคุยต่อรองกันได้ครับ

Comment

สนใจสามารถสอบถามได้ ราคาคุยต่อรองกันได้ครับ

Comment

UP

Comment

ติดจอง 1 คิว ถ้าหลุดจะแจ้งอีกทีครับ

Comment

ขายแล้วครับ
            ขอบคุณพื้นที่OCZด้วยครับ

Comment

Working...
            X