Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายANTEC DF600 FLUX กับ Geeek A60+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายANTEC DF600 FLUX กับ Geeek A60+

ปิดกระทู้ขายแล้วครับรอจัดส่ง

1.ANTEC DF600 FLUX อุปกร์ครบกล่อง ขาย 1400 รวมส่ง kerry ติดต่อ line: cyclonejoker09 ของอยู่สระบุรี ครับ

Geeek A60+ มีแต่ตัวกับอุกรณ์ไม่มีกล่องใส่เดิมนะครับ อุปกรณ์ครบน็อตที่ให้มาน่าจะครบที่มีก็เพียงพอใช้งานแล้วครับ แผ่นด้านหลังเป็นเหล็ก ซื้อมาเปลี่ยนใหม่ของเดิมที่เป็นอะคริลิคยังอยู่ ตำหนิมีรอยขีดข่วนหน้าเคสตามภาพ แล้วก็พวกรอยขนแมว ตามอะคริลิคบ้าง ตามการใช้งานครับ ขาย 1600 รวมส่ง kerry ติดต่อ line: cyclonejoker09 ของอยู่สระบุรี ครับ

Last edited by cyclone09; 16 Jan 2021, 17:55:39.
Working...
X