Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาติปล่อย เคส Cosmos ii 25th Anniversary สภาพดี มีตำหนิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขออนุญาติปล่อย เคส Cosmos ii 25th Anniversary สภาพดี มีตำหนิครับ

Cosmos ii 25th Anniversary

โปรดอ่านก่อนสินค้ามีตำหนิ

1.จริงๆเป็นกระจกสองด้าน เเต่ด้านหลังฝั่งสายไฟเเตก มีแผ่น อคิลิค
    สีออกดำกาแฟให้แทนตัดมาแล้วปิดได้ดูเรียบร้อย ตามภาพครับ

2.หูหิ้วหัก (ทิ้งหูหิ้วไปแล้ว หาสติ๊กเกอร์มาปิดติดเอาก็ได้นะครับ)

3.มีรอยด้านในพลาสติกร้าว เเต่ตอนปิดฝาเคสแทบมองไม่เห็น

4.ตัวใส่ hdd ขาด สองชิ้น (ขออนุญาติเก็บไว้เเต่ที่เหลือก็เหลือเเหล่ครับ)

เนื่องจากตัวกล่องใหญ่มากๆ เน้นนัดรับที่สวนสยามเท่านั้น

นำรถยนต์มารับได้เลย หรือในกรณีต้องการส่ง ผู้ซื้อออกค่าส่งเองตามจริง

*ต้องรับสภาพเองถ้าสินค้ามีการเสียหาย ทางผมจะถ่ายขั้นตอนการเเพคให้จนโอเคครับ*

มีพัดลมเดิมให้ด้านหน้าสองตัว ด้านหลังหนึ่งตัว และพัดลมเป่า hdd เดิมสองตัว

ตัวเคสเป็น full tower เเบบอลังการ ใส่ได้ยัน e-atx มาตราฐาน หรือเกินมาได้อีกนิด

ฝาข้างเป็นกระจกโค้ง สีชา-กาแฟ เเสงทะลุได้ สวยดีครับ ทึบแต่ไม่ทึบมาก

ติดต่อ 06หนึ่งหกศูนย์เจ็ด71หนึ่งศูนย์

ไลน์ Trevor1991

ไลน์

ค่าตัว 2,700 บาท

สามารถทักมาขอรายละเอียดพูดคุยกันก่อนได้นะครับ คุยถูกใจราคา-ไปได้อีกครับ

Working...
X