Announcement

Collapse
No announcement yet.

Canon EOS M + Lens 18-55 STM เปลี่ยนเลนส์ได้ ถ่ายหน้าชัดหลังละลายได้สวย+แฟลช

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Canon EOS M + Lens 18-55 STM เปลี่ยนเลนส์ได้ ถ่ายหน้าชัดหลังละลายได้สวย+แฟลช

ซื้อกับร้านมั่นใจได้เต็มร้อย

*** หมดปัญหาการรับของโจรสินค้ามีการจดลงใบค้าของเก่า***

*** มีหลักฐานการซื้อขาย จดทะเบียนการค้า จดใบค้าของเก่าถูกต้องตามกฎหมาย สบายใจได้เลยครับ***

กรุงเทพฯ มีบริการส่งแมสวิ่งให้ถึงที่ครับ

ต่างจังหวัดส่ง พกง เก็บเงินปลายทางได้ครับ

ขายกล้องดิจิตอลมิลเลอร์เล็ตCanon EOS M + Lens 18-55 STM

เปลี่ยนเลนส์ได้ ถ่ายหน้าชัดหลังละลายได้สวย

สะดวกสบาย ด้วยจอแอลซีดีแบบสัมผัส
    ไม่มี Wi-Fiในตัวสามารถซื้อการ์ดไวไฟใส่ได้ครับ เมนูภาษาอังกฤษ

เครื่องโดยรวมพร้อมใช้งานทุกระบบ

ความละเอียด 18M แถมเมมSD 16GBแบต1ก้อน+ที่ชาร์จเทียบ+กระเป๋า+แฟลช canon90EX

089-2126340 ชัยวิชิต ไลน์ไอดี dreamoneit

ราคา 7,900 บาท

***เป็นร้านค้าได้ของ100%หายห่วงครับ***

Canon EOS M + Lens 18-55 กล้องถ่ายรูปดิจิตอล ดีไซน์ล้ำสมัย พร้อมเลนส์ 18-55 มม.ขนาด 108.6 x 66.5 x 32.3 มม. เล็กกะทัดรัด เหมาะมือน้ำหนักเบาเพียงแค่ 298 กรัม มาพร้อมหน้าจอ LCD ทัชสกรีนคมชัดขนาด 3.0 นิ้ว ความละเอียด 18 ล้านพิกเซล และ Optical Zoom สูงสุดถึง 3.1 เท่า ช่วยให้สามารถถ่ายภาพได้แม้ถ่ายในระยะไกล ใช้ SD Memory Card, SDHC Memory Card และ SDXC Memory Card สำหรับบันทึกไฟล์ภาพ ส่วนแบตเตอรี่ที่ใช้เป็นแบบ Lithium-ion LP-E12 (ขนาด 875 mAh)

กรณีโอนเงินมาแล้วให้พนักงานส่งถึงที่เตรียมแสดงบัตรประชาชน พร้อมเซ็นเอกสารรับของ ชื่อ-นามสกุล ให้พนักงานด้วยนะครับเพื่อความมั่นใจว่าเป็นเงินที่ท่านโอนมาจริงๆ

ขอท่านที่พร้อมนะครับ คุยเล่นๆป้ายหน้าได้เลยครับ

ไม่รับจองปากเปล่าขอท่านที่พร้อมมัดจำหรือโอนเงินทั้งหมดก่อนน่ะครับ

พวกน้ำลายไม่เอาน่ะครับนัดรับวันนั้นวันนี้ไม่รับครับไม่มัดจำไม่ต้อง

ยื้อครับไม่เอาครับ

ต่างจังหวัดมีบริการจัดส่งหลายช่องทาง

1.จัดส่งแบบ EMS ปณ.ส่งให้ถึงบ้าน (แพ๊คของอย่างดีครับ)

2.จัดส่งแบบ EMS ปณ ไทย เก็บเงินปลายทาง มัดจำ500บาท รับของที่ ปณ. (แพ๊คของอย่างดีครับ)

3.จัดส่งแบบ เคอรี่ เก็บเงินปลายทาง มัดจำ500บาท

รับของที่บ้านบวก 3% จากยอดเก็บเงินปลายทาง(แพ๊คของอย่างดีครับ)

4.จัดส่งแบบ เอกชน เคอรี่ NTC SDS ทองมุข รับที่บริษัท-หรือส่งให้ถึงบ้าน (แพ๊คของอย่างดีครับ)(มัดจำแล้วไม่รับสินค้าหรือยกเลิกทางร้านจะไม่คืนมัดจำทุกกรณีถือว่าท่านผิดสัญญาเองน่ะครับ)

กรุงเทพฯนัดส่งตามสถานีรถไฟฟ้า BTS ได้น่ะครับ

สินค้าทุกตัวประกันร้านให้1เดือนครับ

หรือจะให้ส่งถึงที่ก็ได้ครับนั่งรอที่บ้านไม่เกิน2ชั่วโมงได้ของเลยครับ

ไม่ต้องกลัวโกงน่ะครับเช็คประวัติการขายที่ google ได้เลยแค่พิมพ์เบอร์โทรก็เห็นแล้วครับ
    หรือจะมารับเองที่ร้านก็ได้น่ะครับ ประชาสงเคราะห์2 ดินแดง กรุงเทพฯ
    มีร้าน มีเว็ปแน่นอนสบายใจได้หมดปัญหาเรื่องโกง

ค้าขายมานานแล้วไม่มีประวัติเสียครับ dreamoneit.คอม พิมพ์คำว่า ดรีมวันไอที ในgoogle ก็เจอแล้วครับ

Working...
X