Announcement

Collapse
No announcement yet.

#234 เมาส์/หูฟัง/ ปิดคืนนี้ 3/8/65 @23.30.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #234 เมาส์/หูฟัง/ ปิดคืนนี้ 3/8/65 @23.30.00น.

กติกา
    1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ส่งสินค้าทาง ลทบ. นะครับผม เพื่อความประหยัด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันพุธที่ 3/ส.ค./65 เวลา 23.30.00 น.

8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน
    แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

11. เม้นท์ใด มีการขึ้น Edit ถือเป็นโมฆะนะครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1

เมาส์ ALCATROZ รุ่น ASiC3
    เมาส์สาย USB สภาพใหม่ สวยๆ เป็นรุ่นไม่มีไฟนะครับ
    ใช้งานปกติ ไม่มีเบิ้ล สกอลล์ไม่หลอน

เปิด 100.- ส่ง 40.-

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 2

เมาส์ Asus รุ่น SICA
    เมาส์สาย USB สภาพใหม่ สวยๆ มีไฟโลโก้สีแดง
    ใช้งานปกติ ไม่มีเบิ้ล สกอลล์ไม่หลอน

ตำหนิ :ช่วงท้ายๆ มีรอยสีผิวลอกเป็นจุดๆ

-----------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3

เมาส์ RAZER รุ่น Diamondback
    เมาส์สาย USB สภาพใหม่ สวยๆ เป็นรุ่นมีไฟ

ตำหนิ : สภาพเป็นมือสอง

รายการที่ 4

Tinke อุปกรณ์ตรวจวัดผลสุขภาพผ่านมือถือแบบพกพา
    ได้มางานกล่อง แกะออกมาเพื่อถ่ายรูป ไปลองเล่นเอาเอง
    ตัวเครื่อง ใช้งานได้เฉพาะฝั่งของแอปเปิ้ลนะครับ
    จากสเป็คข้างกล่อง ใช้กับ iOS 6.1 ขึ้นไปครับ
    ของใหม่ใน Shopee หลายพันอยู่เหมือนกัน

เปิด 200.- ส่ง 40.-

รายการที่ 5

หูฟังเกมมิ่ง Steelseries Siberia 150 ได้มาครบกล่อง ใช้งานได้ปกติ
    เทสต่อกับ PC ลงซอฟท์แวร์ เห็นตรงรุ่น ปรับแสง ปรับเสียง ทำได้หมด
    สภาพตัว แพดเดิม ยังดูใหม่

เปิด 400.- ส่ง 60.-

4/200
    0818347665

Comment

Originally posted by cittip View Post
      4/200
      0818347665
      ขอบคุณเปิดแรกครับ

Comment

4.250

Comment

ปิดครับผม

ออก 1 รายการ รู้กันเองแล้วนะครับ
          Last edited by nirut2006; 3 Aug 2022, 23:37:52.

Comment

รายการที่เหลือ เจอกันพรุ่งนี้ครับ
            ขอบคุณที่ติดตามกันนะครับ

Comment

Working...
            X