Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลซาก Vivo ZTE Huawei เป็นงานช่าง ปิด 31-7-65 4 ทุ่มตรง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลซาก Vivo ZTE Huawei เป็นงานช่าง ปิด 31-7-65 4 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 31-7-65 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

ประมูลแยกแต่ละเครื่องนะครับ พอดีถ่ายรูปรวมมา

1.ซาก Vivo V3Max เครื่องเปิดไม่ติด ลองเสียบชาร์จขึ้นตามรูป ลองรีเซ็ตแล้ว สักพักก็กลับเข้ามาหน้านี้เหมือนเดิม จอออกเหลืองหน่อย
    เป็นงานช่าง ลองเอาไปแก้เอาเองครับ
    เปิด 59 บาท
    ส่ง J&T 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

2.ซาก ZTE ไม่ทราบรุ่น เครื่องเปิดไม่ติด ลองเสียบชาร์จสักพักขึ้นชาร์ทแบต พอกดเปิดเครื่องก็ขึ้นค้างหน้าโลโก้ตามรูป
    เป็นงานช่าง ลองเอาไปแก้เอาเองครับ
    เปิด 59 บาท
    ส่ง J&T 40 บาท พื้นที่ห่ างไกล + 50 บาท

3.ซาก Huawei GR3 LTE เครื่องเปิดไม่ติด ลองเสียบชาร์จเงียบ จอเท่าที่ดูไม่แตก
    เปิด 59 บาท

1/60/O86-SS2-996O/Prayut

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
      1/60/O86-SS2-996O/Prayut
      ขอบคุณบิดแรกครับ

Comment

ราคาล่าสุดครับ

1.ซาก Vivo V3Max - 60 - คุณ prayutsc16

2.ซาก ZTE - รอเปิด

3.ซาก Huawei GR3 LTE - รอเปิด

ปิดคืนนี้นะครับ

Comment

สรุปผลครับ

1.ซาก Vivo V3Max - 60 - คุณ prayutsc16

ส่งของให้เรียบร้อยแล้วครับ
          Last edited by นๅยมoมแมม; 2 Aug 2022, 14:30:46.

Comment

Working...
          X