Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลซากมือถือ DTAC,Sony Ericsson,บลูทูธ,ลำโพง ปิด 28-2-65 4 ทุ่มตรง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประมูลซากมือถือ DTAC,Sony Ericsson,บลูทูธ,ลำโพง ปิด 28-2-65 4 ทุ่มตรง

ปิดประมูลวันที่ 28-2-65 เวลา 22.00.00 น. ยึดเวลาตามเวบ

กติกาในการประมูล
    1.บิดขั้นต่ำเท่าไหร่ก็ได้ แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 เศษสตางค์ถือว่าไม่ได้นะครับ ท่านที่ประมูลต้องลงเบอร์โทรทุกครั้งด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ลงถือว่าเป็นโมฆะและลงเพียงครั้งแรกครั้งเดียวพอ เช่น 1.100 / 089-9999999 ครั้งต่อไปจะลงหรือไม่ลงก็ได้
    2.ท่านใดที่ประมูลได้ ต้องออกค่าส่งเพิ่มครับ โดยได้ระบุไว้ที่สิ่งของแล้วนะครับ ถ้าบิดได้หลายชิ้น ค่าส่งลดได้นะครับ
    3.หากมีท่านที่เสนอราคาเท่ากัน ให้ท่านที่เสนอก่อนคือผู้ได้ไปครับ กรณีที่เวบล่มให้ถือว่าบิดสุดท้ายเป็นผู้ชนะไปนะครับ
    4.ถ้าประมูลแล้วไม่เอา มีประจานนะครับ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าประมูลเล่นๆ ถ้าไม่พร้อมจริงๆ เพราะเสียเวลาอย่างมากและยังตัดโอกาสท่านๆอื่นด้วย
    5.ท่านที่ประมูลได้ ต้องโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากที่ตกลงกันทาง pm เรียบร้อยแล้ว

1.มือถือ DTAC Phone S3 ไม่มีแบตลองไม่ทราบอาการ จอเท่าที่ดูไม่แตก ยังติดกันรอยกระจกไว้ ปุ่มกดที่ฝาหลังไม่มีแต่ยังเอาเล็บกดได้ ตีเป็นซาก
    เปิด 49 บาท
    ส่ง J&T / Flash 30 บาท

2.เหมา(ซาก) Sony Ericsson X10 Mini Pro และ Model T303
    X10 ไม่มีแบตลอง ไม่ทราบอาการ ปุ่มกดด้านหน้าหลุดหายไป 2 ปุ่มแต่ยังเอาเล็บกดได้ สไลด์ยังดี มีรอยๆรอบๆตัวเครื่อง
    ส่วน Model T303 เอาไว้ตั้งใชว์
    เปิด 49 บาท

3.บลูทูธ EARL-BH02 มีแค่สายชาร์ท ก่อนหน้านี้ใช้งานปกติ แต่ตอนนี้มีปัญหาคือรูเสียบหูฟังไม่ค่อยดี เสียบแล้วดังข้างเดียว ต้องเอามือกดค้างไว้ถึงจะดัง 2 ข้าง ถ้าปล่อยมือก็ดังข้างเดียว ลองเอาไปซ่อมเอา
    เปิด 39 บาท

4.ลำโพง BBINFO สีขาว มีแบต สายชาร์ทและสายต่อเข้าลำโพงให้ เสียงออกแนวใสๆดังดีอยูครับ มีช่องใส่ SD Card แต่ผมไม่ได้ลอง ลองแค่เสียงจากลำโพงอย่างเดียว
    ตำหนิปุ่มเลื่อนสำหรับเพิ่ม-ลดเสียงจะเพี้ยนๆหน่อย บางทีต้องกดเลื่อนเน้นๆหน่อย แบตมันหลวมต้องเอากระดาษดุนหน่อยตามรูปไม่งั้นจะดับ แบตไม่ค่อยดีแค่พอใช้ได้
    เปิด 39 บาท

Working...
X