Announcement

Collapse
No announcement yet.

51/2564>Oximeter/Battery Samsung/CQ35/S41/Air1/iPod/CarCam/Zenfone/ ปิด 2| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 51/2564>Oximeter/Battery Samsung/CQ35/S41/Air1/iPod/CarCam/Zenfone/ ปิด 2| 12.58.58

51/2564>Oximeter/Battery Samsung/CQ35/S41/Air1/iPod/CarCam/Zenfone/ ปิด 2| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 2-11-2564 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. Battery Samsung ไม่ทราบรุ่น
    .
    #งานอะไหล่วัดดวงนะครับ_ไม่มีเครื่องลอง

(มีเหลือแค่ 6 ก้อนนะครับ)
    .
    สภาพยังดีตามที่เห็นนะครับ
    งานเหมามา ไม่รู้ว่าใช้กับรุ่นไหน
    ยังใช้งานได้มั้ย รุ่นไหน ไมีทราบเลย เพราะไม่มีเครื่องลอง
    ปล่อยแบบนี้ไปครับ
    ไม่มีประกันนะครับ วัดดวงกันไป

.
    ตำหนิ
    งานซื้อมาขายไป ลองไม่ได้ ไม่มีประกันนะครับ

(มี 6 ก้อน เปิดแยก 1.1-1.6)
    .

เปิดก้อนละ 50 บาท + ส่ง 50 บาท

2. กึ่งซาก Compaq Presario CQ35
    / Ram 2 GHz. / HDD 320 Gb./

#เครื่องเปิดติดใช้ได้_ขายเป็นอะไหล่นะครับ

สภาพเครื่องตามที่เห็นนะครับ ภายนอกยังสวยอยู่
    เครื่องเปิดติด เข้าใช้งานได้
    WiFi ใช้ได้ปกติ
    DVD ยังอ่านแผ่น
    ลำโพงเสียงดี ไม่แตก
    เม้าส์แพดใช้งานได้ปกติ
    บอดี้ดีไม่มีแตกหัก
    บานพับยังแน่นไม่โยกเยก
    ลองให้ได้เท่านี้ ที่เหลือไปลองเอานะครับ

.
    ตำหนิ
    จอลายตามภาพเลย
    คีย์บอร์ดกดไม่ได้หลายปุ่ม (
    ตีเสีย) ต่อนอกใช้งานปกติ
    แบตไม่มี
    ถ่าน Bios หมด
    สายชาร์จไม่มี

.
    ขายเป็นอะไหล่ครับ
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องเปิดติดตามที่แจ้งไว้แน่นอน

.
    .

เปิด 650 บาท + ส่ง 50 บาท

3. อะไหล่ BenQ Joybook S41

#ขายเป็นอะไหล่นะครับ_เปิดติดไม่มีภาพ_บอดี้สวยมาก_แบตดี
    .
    สภาพเครื่องตามที่เห็นนะครับ ยังสวยอยู่
    แบตมี ลองแล้ว แบตชาร์จเข้า เก็บไฟได้อยู่

ส่องดูแล้วจอไม่แตกนะครับ
    .
    ไม่มีแรม ไม่มีฮาร์ดดิสก์ ไม่มีการ์ดไวฟาย ไมีมีสายชาร์จมาด้วย
    .

เอามาลองเปิดไฟติดปกติ เครื่องทำงาน
    จอติดเป็นแสงขาว ในจอเหมือนมีคราบน้ำ (ตามในรูปเลยครับ)

.
    .
    ขายเป็นอะไหล่ครับ
    รับประกัน 7 วัน ว่าเครื่องเปิดติดแน่นอน

.

เปิด 400 บาท + ส่ง 50 บาท

4. เครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้ว
    .
    #เป็นของใหม่ไม่เคยผ่านการใช้งาน_ของเคลียร์สต๊อก
    .
    .
    เครื่องใหม่นะครับ
    ไม่ผ่านการใช้งาน
    แค่เอามาลองก่อนลงขายแค่นั้น
    .
    ใช้ถ่าน AAA 2 ก้อนนะ (ไม่มีให้)

.
    เนื่องจากเป็นของเคลียร์สต๊อก
    สภาพกล่องอาจจะมีีรอยบ้าง ตามการขนส่ง
    แต่รับประกันว่าทุกตัวเป็นของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน
    (ผู้ขายจะแกะทดลองให้ก่อนจัดส่งนะครับ)

.
    .
    รับประกันใจ 7 วัน นะครับ ว่าเครื่องใช้งานได้ตามปกติ
    .

(มี 3 อัน เปิดแยก 4.1-4.3)
    .

เปิดก้อนละ 40 บาท + ส่ง 30 บาท

5. Car Camera BLACKMAN
    .
    #ขายเป็นอะไหล่_ชาร์จมีไฟ_เปิดไม่ติดจอไม่มีภาพ

.
    เครื่องสภาพยังดีครับ
    ลองเสียบสายชาร์จ มีไฟแดงติด
    ลองเปิดเครื่องไม่ติด
    อย่างอื่นเอาไปลองเองครับ
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากรูปเลยครับ

.
    ตำหนิ
    เปิดไม่ติด
    สายชาร์จไม่มีให้

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่ระบุไว้ครับ
    .

เปิด 50 บาท + ส่ง 50 บาท

6. Samsung YP-Q2, 4GB White
    .
    #ขายเป็นอะไหล่_เปิดไม่ติด_ไม่มีสายชาร์จลอง

.
    เครื่องสภาพยังดีครับ
    ได้มาแบบนี้
    ไม่มีสายชาร์จลอง
    เปิดไม่ติด
    ส่วนอื่นๆ พิจารณาจากรูปเลยครับ

.
    ตำหนิ
    ริ้วรอยทั่วไป

.
    ขายเป็นอะไหล่ ไม่มีประกันใจให้นะครับ
    .

เปิด 100 บาท + ส่ง 50 บาท

7. Apple iPad Air Wi-Fi+Cellular A1475
    .
    #อ่านตำหนิก่อนนะครับ

.
    #ขายเป็นอะไหล่นะครับ_จอดีแบตดี

.
    เครื่องสภาพยังสวยครับตามรูปเลย
    จอในดีไม่แตก ไม่ร้าว ภาพแจ่มๆ เลย
    ทัชสกรีนทัชได้ทุกจุด ลื่นๆ เลย
    แบตดี เพิ่งเปลี่ยนมาใหม่

.
    .
    ตำหนิ
    ทัชมุมขวาบนแตก แต่ไม่มีผลต่อการทัชครับ
    ปุ่มโฮมกดไม่ไป
    ชาร์จแบตต้องปิดเครื่องถึงจะชาร์จเข้า
    ขึ้นให้ต่อไอจูน ติดไอคลาวด์
    ริ้วรอยทั่วๆ ไป (พิจารณาจากรูป)
    .

.
    รับประกัน 7 วัน จอดี แบตดี ตามที่แจ้งไว้ครับ
    .

.

เปิด 1500 บาท +ส่ง 50 บาท

8. ASUS ZenFone 2 / Z00AD / Ram4 Rom32
    .
    #เครื่องสวยๆใช้งานปกติ

สภาพเครื่องสวยอยู่ครับ
    แบตยังพอเก็บไฟได้
    ทดการใช้งานปกติดีทุกอย่าง
    .

ตำหนิ
    ปุ่ม Power จมแต่กดใช้งานได้ปกติ
    ก็ริ้วรอยตามการใช้งานทั่วๆ ไป
    สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

.
    รับประกัน 7 วัน ว่าเป็นไปตามที่ระบุไว้ครับ
    .

เปิด 700 บาท +ส่ง 50 บาท

9. HUAWEI Y5II (CUN-L22)
    .
    #เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง_ตูดชาร์จเสีย

.
    เครื่องสภาพยังดีการใช้งานปกติ
    แบตดี
    ปุ่มกดดี
    บอดี้ยังถือว่าพอได้อยู่
    การใช้งาปกติ
    .

ตำหนิ
    ตูดชาร์จเสีย ต้องซ่อมหรือคีบแบตชาร์จเอา
    เวลาเปิดเครื่องต้องกดแช่นานหน่อยจนกว่าจะสั่น

.
    .
    เปิด 400 บาท +ส่ง 50 บาท
    .

Last edited by kerospeed; 1 Nov 2021, 20:11:38.
Working...
X