Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูลเสื้อฟุตบอลแมนยูของแท้ ปิด 27/11/63 เวลา 09.00.00

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดประมูลเสื้อฟุตบอลแมนยูของแท้ ปิด 27/11/63 เวลา 09.00.00

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 27-11-2563 เวลา 09.00.00 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

เสื้อฟุตบอลแมนยู Adidas JSY Jerseys Maillot P95985 (ทีมแมนยูปี 20/21) MADE IN CAMBODIA Size : L

ของใหม่ไม่ได้ใส่เลยครับ มีถุงใส่เสื้อฟุตบอลให้พร้อม ได้ของมาจากต่างประเทศ

เปิด 1000 บาท + ส่ง Kerry 100 บาท

ขอนำรูปจากอินเทอร์เน็ตมานะครับ แล้วผมจะถ่ายรูปป้ายเสื้อฟุตบอลให้ดู

ติดต่อทาง Line : wmolanin2
    Facebook : https://web.facebook.com/wongsakorn.molanin/
    เบอร์โทร : 0957703527
Working...
X