Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วครับ Divoom pixoo 64

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายแล้วครับ Divoom pixoo 64

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ด้วยครับ

อุปกรณ์ (device): กล่อง , ตัวเครื่อง , สาย USB Type C มากับเครื่อง , ขาตั้ง

ตัวเครื่องสามารถต่อแอพได้ ทั้ง android, ios มีอัพเดทตัวอุปกรณ์เรื่อยๆ

ราคา (price): ขายแล้วครับ รวมส่ง Kerry ตัดรอบ 11.30 / Flash ตัดรอบ 13.30
    สภาพ (condition) ดีครับเหมือนใหม่ ตั้งโชว์ในร้านอย่างเดียว
    ตำหนิ (defect): รอยขนแมวหลังเครื่องครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy) 16/06/22
    ประกัน (warranty): 16/06/23
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนเป็นเงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0 8 6 4 4 7 7 8 5 5 หรือ LINE narubet1991
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): Kerry หรือ นัดรับตัวเมืองเพชรบูรณ์ - มีบริการส่ง LIne men ในตัวเมืองเพชรบูรณ์

Last edited by moss230334; 14 Jan 2023, 22:55:33.
Working...
X