Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วครับ Audio Pro C5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขายแล้วครับ Audio Pro C5

อุปกรณ์ (device): ตัวเครื่อง สายไฟปลั๊กสองแบบ กล่อง คู่มือ ราคา (price): 5,300 รวมส่ง
    สภาพ (condition): 99% ไม่มีรอยครับ
    ตำหนิ (defect): ไม่มี ตั้งไว้ในห้องตั้งแต่ซื้อ ใข้งานน้อยมากครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ปีที่แล้ว
    ประกัน (warranty): หมดครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เปลี่ยนรุ่น
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0 8 6 4 4 7 7 8 5 5 หรือ LINE narubet1991
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): Kerry หรือ นัดรับตัวเมืองเพชรบูรณ์

Last edited by moss230334; 3 Apr 2023, 13:03:34.

Lineไปนะครับ

Comment

Working...
    X