Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมหูฟัง 2 รายการ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] รวมหูฟัง 2 รายการ

1.Shure SE 425 ของครบกล่อง มีขาดจุก1 คู่ นอกนั้นครบ รวมสายแท้ แต่คนระรุ่นกัน เพราะสายเดิมแมลงสาบกัด ซื้อมาหลายปี แต่ใช้น้อยมาก ไม่น่าเกิน100 ครั้ง
    สภาพ ตามรูปเลยครับ เสียงไม่มีแตก ขั้ว mmcx ราคา3200 บาท
    2.หูฟังแต่งโดยช่างบอย เอาไดร์เวอร์ E8 มาทำในBody ใหม่ ประมูลมาในเว็ป หูฟัง คุณภาพเสียง หาดูตามคลิปเลยครับ บาท in ear เก็บไว้ใช้ก่อน
    3.Audio-tec อุปกรณ์ครบกล่อง อายุ1ปี 1เดือน สภาพตามรูป ถ่ายจากสินค้าจริง มีของ บาท เก็บไว้ก่อน
    4.ฝีมือช่างไทย ขาย 950 บาท
    ราคา ตามหมายเลขเลย
    เบอร์ติดต่อ 08 887942519ไมค์ โทรง่ายสุดครับ
    จะออก2ตัว เหลือ2ตัวไว้ใช้ เอามาลงให้เลือกกันครับ ใครชอบรุ่นไหนจัดเลย ส่งจริงเช็คประวัติได้ครับ
    Last edited by MBig; 3 May 2023, 16:45:53.

Comment

รายละเอียดตามนี้เลยครับ สำหรับear bud ตัวนี้

Comment

Up

Comment

ชอบตัวไหนต่อลองได้นะจ๊ะ

Comment

ยังมีขายอยู่นะครับ

Comment

ขอรูปเพิ่มได้ครับ
              You do not have permission to view this gallery.
              This gallery has 1 photos.

Comment

Working...
              X