Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iMac (21.5",Mid 2011) Core i5 RAM 16GB สภาพสวย (เจ้าของขายเอง)

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iMac (21.5",Mid 2011) Core i5 RAM 16GB สภาพสวย (เจ้าของขายเอง)

*** ปิดการขายครับ **

ขาย iMac (21.5-inch, Mid 2011)
    Cpu : intel core i5 2.5ghz
    RAM : 16GB (4x4GB)
    Storage : SSD 256GB (Plextor) + HDD 500GB
    Graphics : AMD Radeon HD 6750M 512GB
    DVD-Drive : DVD±R DL/DVD±RW/CD-RW
    Display : 21.5-inch IPS (1920x1080)
    รายละเอียดอื่นๆ https://support.apple.com/kb/sp623?locale=en_US

สภาพใช้งานได้เหมือนเดิมทุกอย่าง ใส่ SSD ให้ boot เร็วมาก
    ตัวเครื่อง iMac สภาพสวย คมกริบทุกมุม ดูแลอย่างดี
    จอภาพสีสวย ไม่มี bright/bad pixel ไม่มีคราบเขม่าหรือจอเหลือง
    Keyboard, Mouse ไร้สาย Apple ครบชุด สภาพเหมือนใหม่ (ใส่ cover ตลอด)
    อุปกรณ์ครบทั้งหมด พร้อมกล่องเดิมที่ซื้อมา เจ้าของขายเอง มาดูสินค้าก่อนซื้อได้
    ประกันใจ 1 สัปดาห์

สนใจดูสินค้า,รับสินค้าได้แถวถนนพระราม 9, รัชดา หรือตามแต่ตกลง

Last edited by num_mit; 26 May 2021, 18:13:03.

เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by door1234 View Post
      เท่าไหร่ครับ
      ขออภัยลืมแจ้งราคา พอดีมีคนสนใจโทรถาม รับสินค้าแล้วครับ

Comment

ปิดการขาย ขอบคุณครับ OCZ สำหรับพื้นที่

Comment

Working...
        X