Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายในเว็บอื่นแล้วนะครับ AirPort Extreme A1521

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายในเว็บอื่นแล้วนะครับ AirPort Extreme A1521

ไม่ได้ใช้ครับ ตั้งค่าไม่ค่อยเป็น ใช้แต่PC มีสายไฟให้
    ขาย รวมส่งด่วน ปิดกระทู้ทันทีหลังโอนและส่งให้เลยในวันนั้นไม่เกิน4โมงเย็น(เผื่อไว้เฉยๆครับแต่ส่งไวแน่นอน) ประกันใจ7วันจากการใช้งานปกติเท่านั้นผิดจากสภาพเดิมไม่รับประกัน จองได้แต่ให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะครับ ขอรูปเพิ่มเติมได้
    ประวัติการซื้อขายมีเยอะเกิน100+ครับ ไม่เคยคิดโกงใคร มีแต่ถูกโกง
    ท่านใดเคยซื้อขายกับผมถ้าผ่านมาพบเจอ ให้เครดิตกระผมสักเล็กน้อยจะขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    สนใจ Line.anusorn442(ตอบไวกว่า/เบอร์โทรก็เป็นไลน์เดียวกัน)
    Tel.0831058167หรือPm(ตอบช้าหน่อย)
    หรือสนใจซื้อผ่านshopeeก็ได้ครับแต่คิดเพิ่มนะครับ
    (ตัวที่ลงขายอยู่นี้ผมยังไม่ลงshopeeนะครับ)
    shopee.co.th/anusorn442
    นัดรับนครศรีธรรมราช อ.ร่อนพิบูลย์ หรือฝากไปส่งในเมืองได้ครับ
    หมายเหตุ**ถ้าขอคืนโดยสินค้าไม่ได้เสีย ผมขอหัก15%ของราคาขาย ถ้าผมเช็คแล้วยังใช้งานได้**

Last edited by anusorn442; 12 May 2021, 22:52:26.
Working...
X