Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ#เคส IPAD 2018 #สภาพสวยมากๆนะครับงบ 1,000 บาทไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] หาซื้อ#เคส IPAD 2018 #สภาพสวยมากๆนะครับงบ 1,000 บาทไทย

อุปกรณ์ (device): หาซื้อเคส IPAD 2018 #สภาพสวยมากๆนะครับ
    ราคา (price): 0-1,000 ตามความเหมาะสม ตามสภาพ/เพิ่มงบได้ไม่มีปัญหาครับ ถ้าสวยจริง ดีจริง
    สภาพ (condition): 95 % Up
    ตำหนิ (defect): น้อยที่สุดครับ // ไม่อยากให้มีครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): เน้นใหม่ๆ
    ประกัน : -
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ซื้อครับ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0904549298 นันท์ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ตามตกลงครับ
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

** รุ่นอื่นไม่ต้องเสนอมาแอบขาย ในกระทู้ตั้งหาของผมนะครับ ไปตั้งกระทู้ขายเอาเอง อย่าเอาเปรียบคนอื่นครับ **

*กลยุทธ์การขายหลากหลายลีลา*
    #แฝงโฆษณา+ขายสินค้า+โปรโมทธุรกิจตัวเอง ในลายเซ็นต์ ละอายใจบ้างครับ#
Working...
X