Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ bluetooth soundbar กับคอม PC แต่เสียงไม่ออกคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อ bluetooth soundbar กับคอม PC แต่เสียงไม่ออกคับ

ผมซื้อ usb บลูทูธมา เสียบกับคอม PC

แล้วก็กดเชื่อมต่อกับ soundbar ได้แล้ว

แต่เสียงมันไม่ออกครับ ไอคอนของ soundbar ที่วงไว้มันมันเป็นสีจางๆนี้คือเชื่อต่อมีปัญหาใช่มั้ยครับ

ตรงตั้งค่าเสียง Playback devices ก็มีไม่มี soundbar ขึ้นมาครับ

ตอนซื้อได้ลอง usb bluetooth แล้วว่าต่อคอมกับลำโพงบลูทูธ ทั่วไปได้

ไม่รู้ว่ามีปัญหาหรือผมต้องไปตั้งค่าตรงไหนอีกรึเปล่าครับ รบกวนใครรู้ช่วยบอกทีครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X