Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามมีหูฟัง Sennheiser PC 373d ควรใช้ซาวการ์ดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามมีหูฟัง Sennheiser PC 373d ควรใช้ซาวการ์ดไหมครับ

พอดีซื้อหูฟัง PC 373d มาอะครับ ไม่มีรีวิวเลยซื้อมั่วๆมานานละครับ

พอดีมันมี Software 7.1 Dolby Surround อันนี้คือซาวการ์ดในตัวใช่ไหมครับ

ผมเน้นเล่นเกมส์ FPS ควรจะซื้อซาวการ์ดเพิ่มไหมครับ หรือตัวนี้มันมีอยู่แล้วครับ

อันนี้ไม่รู้เรื่องซาวการ์ดเลย เขาบอกถ้าใช้แล้วจะทำให้ฟังเสียงง่ายขึ้น ขอบคุณครับ
Working...
X