Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลองซื้อมาแล้วบ้าง Swan M200MKIII 2000บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครสั่ง 2000 นี่ เลือดไม่ใหลซิบๆล่ะ พุ่งปรู้ดเลย

Comment

Originally posted by osxp View Post
      แปะคลิป Unbox ซะหน่อยครับ

คู่ละ 350 บาท เท่านั้น
      ............

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      ใครสั่ง 2000 นี่ เลือดไม่ใหลซิบๆล่ะ พุ่งปรู้ดเลย
      ผมไม่ดูในเฟซแมงเม่าบานเลย ผมควรบอกพวกเขามั้ยครับ??

Comment

99 พอ

Comment

เห็นแว๊บๆหน้าฟีดเฟสบุ๊คเมื่อวาน ฮาเลย
          คนสั่งเยอะด้วยสิ ถถถ

Comment

เกือบไปแล้วเหมือนกันครับ เงิบเลย 350.-

Comment

ผมเจอลิงค์นึง พี่หมูหวาน บอกว่ามันทำทุเรศมาก เอาคลิปพี่หมูหวานมาแปะเป็นรีวิว แล้วบอกของมันแท้ มันตั้งชื่อรุ่นเหมือนกันเฉยๆ เห็นพี่หมูหวานบอกมันเป็นเว็บจีนมั้ง

Comment

Working...
              X