Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 ขอความช่วยเหลือเรื่องdriverหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Xtreme music 0460 ขอความช่วยเหลือเรื่องdriverหน่อยครับผม

X-Fi Xtreme music 0460 ขอความช่วยเหลือเรื่อง driver หน่อยครับผม ลงdriver ไม่ได้ครับ ผมลองมาเป็นวันแล้วครับไม่ได้ซักตัวUntitled.jpg
    ไม่ทราบว่าพี่ๆใช้ตัวไหนกันครับ
    กดเข้าไปลิงค์ นี้ก็ไม่รู้ให้โหลดอันไหนครับ ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ใช้กับ windows7 64bit ครับผม

SB X-Fi Series Support Pack 4.0 จิ้มที่นี่

Comment

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครีบผม

Comment

WinXP, Vista, 7, 8, 8.1
        SBXF_PCDRV_L11_2_30_0004.exe

Win10
        SBXF_PCDRV_L11_2_30_0011.exe

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่กรุณา

Comment

X-Fi Xtreme music 0460 ขอความช่วยเหลือเรื่องdriverหน่อยครับผม

Originally posted by waterboyd View Post

สองลิงค์นี้คลิกแล้วเข้าหน้าของไทยโหลดไม่ได้อะครับผม แก้ยังไง ขอบคุณครับผม

Comment

เป็นปัญหาที่น่าเบื่อ เวบไทย ปิดไดรเวอร์การ์ดรุ่นเก่าๆ ไม่ให้อัพเดท กะจะขายรุ่นใหม่

เปลี่ยนเป็นประเทศตรงมุมซ้ายบน
              เลือก North America แล้วกด Go

Creative Labs Asia (Thailand) - Customer Support - Drivers.png

Comment

Originally posted by waterboyd View Post
                เป็นปัญหาที่น่าเบื่อ เวบไทย ปิดไดรเวอร์การ์ดรุ่นเก่าๆ ไม่ให้อัพเดท กะจะขายรุ่นใหม่

เปลี่ยนเป็นประเทศตรงมุมซ้ายบน
                เลือก North America แล้วกด Go

[ATTACH=CONFIG]3951765[/ATTACH]
                ขอบคุณอีกหลายๆครั้งเลยครับ

Comment

ถ้ายังไม่ได้อีก

เข้าลิ้งค์นี้หลอกมันไปก่อน
                  http://support.creative.com/?l=1-1-1

แล้วค่อยเปิดลิ้งค์ตัวไดรเว่อร์
                  มันจะถาม บวกเลข ใส่คำตอบ แล้วกด Agree
                  Last edited by waterboyd; 4 Aug 2017, 11:08:49.

Comment

ลงแล้วไม่สำเร็จครับผม งง เลยUntitled.jpgUntitled1.jpgUntitled2.jpg

Comment

สุดท้ายก็ทำได้แล้วครับผมขอบคุณจากใจจริงๆครับผม

Comment

http://support.creative.com/Products...T=CategoryID:1

Comment

ไปเห็นกระทู้รับการ์ด 0460 เลยสงสัย

ว่าปัจจุบัน เรื่องถอด dts ยังจำเป็นอยู่มั้ย

OS ปัจจุบัน ตั้งค่ายากไหม ผมจำได้ตอนที่ win8 มาใหม่ ๆ ตั้งค่ายาก

ประเด็นคือ หากคิดจะซื้อ 0467 เพิ่มเงินไปซื้อตัว 0460 เลย คุ้มหรือไม่

Comment

ทำได้ยังครับ มันก็น่าจะใช้ได้ทั้งวิน10และ7นะ เพราะเราเองก็ใช้รุ่นนี้อยู่ ถ้ายังไม่ได้บอกเดียวจะอัพขึ้นเว็ปตัวที่เราใช้ดูให้

Comment

win 7 ผมเคยใช้ของPAXได้อยู่ แต่ถ้าเป็นwin10ต้องใช้daniel-k pack4.0ใช้ตัวอื่นไม่ได้

Comment

Working...
                              X