Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามระหว่าง Sennheiser RS 185 กับ sony mdr 1000x ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามระหว่าง Sennheiser RS 185 กับ sony mdr 1000x ตัวไหนดีครับ

ด้วยความที่บ้านผมมีลูกน้อยๆสองคน เลยไม่สะดวกที่จะตั้งชุดโฮม เลยต้องซื้อหูฟังมาใช้แทน
    กำลังตัดสินใจเลือกระหว่าง Sennheiser RS 185 กับ sony mdr 1000x มาใช้ที่บ้านน่ะครับ
    ใช้ดูหนัง เล่นเกมส์ ps4 เป็นหลัก (ฟังเพลงบ้าง)
    จะเลือก rs185 แล้วต่อสาย optical จาก tv มาที่เครื่องรับเอา หรือว่าใช้ mdr1000x มาเชื่อม bluetooth กับ tv โดยตรง ดีครับ
    ตัวไหนให้เสียงดีกว่ากัน หรือในงบ 15,000 บวกลบนิดหน่อย มีตัวเลือกอื่นที่น่าสนใจกว่านี้ไหมครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับผม
Working...
X