Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังมีเสียงตุบๆ ตลอดเวลาเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังมีเสียงตุบๆ ตลอดเวลาเลยครับ

ปกติผมเสียบลำโพงไว้หลังบอร์ดแล้วเวลาจะใช้หูฟังก็จะเสียบหน้าเคสครับ

แล้ววันนี้อยู่ๆหูฟังผมก็มีเสียงตุบๆเรื่อยๆเลยครับ เสียงตุบๆมันเข้าไมโคโฟนด้วยนะครับเวลาคุยTSกับเพื่อนเพื่อนได้ยินครับ
    ผมลองลงWindowsใหม่แล้วก็ไม่หายครับ แบบนี้มีโอกาสเป็นที่รูหูฟังหน้าเคสหรือว่าบอร์ดไหมครับ
    Last edited by seawayyss; 30 May 2017, 17:31:03.
Working...
X