Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xonar U7 MKII กับ Sound Blaster Omni ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Xonar U7 MKII กับ Sound Blaster Omni ตัวไหนดีกว่ากันครับ

พอดีกำลังจะซื้อ sound card แบบ external อะครับ เพราะเมนบอร์ดเก่าแล้วเลยไม่อยากซื้อแบบ pci-e กลัวเมนบอร์ดพา sound card เสียไปด้วยถ้ามีปัญหา อีกอย่างคือทุกวันนี้ผมก็ใช้หูฟังกับลำโพง จะใช้อะไรอย่างหนึ่งต้องเสียบตัวนั้นตัวเดียว ต่อพร้อมกันไม่ได้ เลยจะซื้อ sound card เพื่อตัดความยุ่งยากด้วย เลยอยากรู้ว่าตัวไหนดีกว่ากันครับระหว่าง Xonar U7 MKII กับ Sound Blaster Omni หรือมีตัวเลือกอื่นที่ราคาราวๆนี้รบกวนช่วยแนะนำทีครับ

ป.ล. หูฟัง Kingston HyperX Cloud Core
    ลำโพง Creative SBS A250
Working...
X