Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ ขออนุญาติสอบถามราคาผู้รู้เกี่ยวกับ Sony ตัวนี้ทีครับผม ~ G l i n g

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ ขออนุญาติสอบถามราคาผู้รู้เกี่ยวกับ Sony ตัวนี้ทีครับผม ~ G l i n g

คือซื้อของใหม่มาแล้วอยากจะลงขายครับ
    แต่ไม่ทราบราคาจริงๆครับ ว่าจะขายเป็นมือสอง ได้ที่เท่าไหร่ครับ
    เจ้าตัวนี้ครับด้านหลังเขียนว่า Model Sony STR-DE475 สีเงินครับ

ก็ต้องขอความรู้จากผู้มีประสบการ์ณหน่อยหนะครับ ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับผม

Last edited by QRomeo; 15 Apr 2017, 02:55:22.
Working...
X