Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำหูฟัง in ear ใช้ทั่วไป-เล่นเกมส์ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำหูฟัง in ear ใช้ทั่วไป-เล่นเกมส์ทีครับ

กำลังหาหูฟัง in ear เรทราคา ช่วง 1500-2000 บาทครับ
    ใช้ฟังเพลง คอลไลน์ เล่นเกมส์ ดูหนัง
    หรือใช้ razer hammerhead ไปเลยดีครับ

ป.ลิงหนึ่ง ถ้าใช้หูฟังฟังเพลงเอามาเล่นเกมส์ จะแยกแยะทิศเสียงซ้ายขวาได้เหมือน หูฟังเล่นเกมส์ทั่วๆไปหรือเปล่าครับ (เล่นเกมส์ปัจจุบันใช้ steelseries Siberia v2)
    ป.ลิงสอง เกมส์เน้นๆก็ FPS ครับ CS:GO , Overwatch
    ป.ลิงสาม แนะนำสินค้าของร้านมั่นคงก็ได้ครับ
    ป.ลิงสี่ มีไมค์ในตัวไว้ใช้กับโทรศัพท์ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X