Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ dac หางหนูเน้นฟังเพลงมือถือ/หน้าคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ dac หางหนูเน้นฟังเพลงมือถือ/หน้าคอม

....รบกวนช่วยแนะนำ dac หางหนูราคาเบาๆ ผมจะเอาไว้ฟังเพลงดูหนัง จากมือถิอ/หน้าคอม หนัง/เพลงส่วนใหญ่ก็จะมาจากยูทูปนานๆจะฟัง hi-res
    ...ผมตั้งใจจะต่อจากคอม---หางหนู---พาวเวอร์แอมป์หูฟังคลาสA ถ้าออกนอกบ้านก็จะต่อจากมือถือ--หุฟัง
    ...มีท่านนึงแนะนำ BGVP T01S ...คำถาม เจ้าตัวนี้ยังน่าเล่นอยู่หรือเปล่าเพราะออกมาได้ซักพักใหญ่ๆแล้ว ... แล้วในราคาเรตประมาณนี้นี้มีตัวอื่นน่าเล่นกว่าหรือเปล่า...
    ขอบคุณครับ
    Last edited by jhahaha555; 10 Oct 2023, 10:38:23.
Working...
X