Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแปลงหูฟังไอโฟนต่อคอมพิวเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแปลงหูฟังไอโฟนต่อคอมพิวเตอร์

คือผมซื้อสายแปลงหูฟัง 3.5 มม. เพื่อใช้หูฟังไอโฟนต่อกับคอมพิวเตอร์ (แยกออกเป็นหูฟัง และไมค์)
    แต่ทำไมมันใช้ไมค์ไม่ได้เหรอครับ ต้องตั้งค่าอะไรหรือเปล่า

Originally posted by armzaaaa View Post
    คือผมซื้อสายแปลงหูฟัง 3.5 มม. เพื่อใช้หูฟังไอโฟนต่อกับคอมพิวเตอร์ (แยกออกเป็นหูฟัง และไมค์)
    แต่ทำไมมันใช้ไมค์ไม่ได้เหรอครับ ต้องตั้งค่าอะไรหรือเปล่า
    ขั้วหูฟัง iPhone มันไม่เหมือนชาวบ้านเขานะ

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
      ขั้วหูฟัง iPhone มันไม่เหมือนชาวบ้านเขานะ
      เสียดายเลยครับ คนขายบอกใช้ได้

Comment

Working...
      X