Announcement

Collapse
No announcement yet.

Streaming แล้วเสียงพูดไม่ออกอะค่ะ ต้องทำยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Streaming แล้วเสียงพูดไม่ออกอะค่ะ ต้องทำยังไง

คือเราสตรีมโดยใช้โปรแกรม mirillis action! โดยเล่นเกม apex พูดผ่าน discord ในคลิปได้ยินเสียงเพื่อนชัดเจนมาก แต่ไม่ได้ยินเสียงเราเลย
    ลองไปตั้งค่าใน discord แล้วเปลี่ยนจาก default เป็น hyperx cloud2 ก็ยังไม่มีเสียง
    ดูใน control panel ตรง sound ก็ตั้ง default เป็น hyperx แล้วเลยไม่รู้จะทำยังไงค่ะ
    รบกวนขอคำแนะนำหน่อย ขอบคุณมากค่ะ
Working...
X